CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]

Welcome To CT3-1 Forum

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cam nhan cua moi nguoi ve ct3

Go down 
Lucas
Florcia
trang.panda
hien_93
Beyoncé
mochubby
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
mochubby

mochubby

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 Empty
Bài gửiTiêu đề: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyWed Jul 30, 2008 7:25 pm

Chung ta da hoc voi dc 2 thang. sa TUy do' chi? la` thoi gian ngan nhung chac chan chung ta co' nhung ki? niem , cam nhan ve nhau luv . Vay hay nhanh tay post nhung bai cam nhan cua? ban len day de? nguoi khac co' the? hieu dc tinh` cam cua? ban danh cho ho nhu the nao; vaga . Vd nhu la an tuong dau tien cua? ban voi nguoi` do', ki? niem giua ban va nguoi do'.... kek .........
BAt dau tu` tu' nhe' luv Moi nguoi nghi~ ji ve tu' vao ` ngay dau tien gap, noi ngay cam? nhan di , hoi hop lam roi. kek nhe'''. Theo Alex bao? lan dau tien gap tu' trong hoi kieu. Ai gap tu' cha? bao? the'' Con` cac' ay thi` sao?????? Nghi ji`` tmd
Beyoncé
Admin
Beyoncé

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 6:15 am

Cảm nhận về chị Tú nhé tmd

EM lúc mứoi vào là em bắt chuyện với chị Tú đầu tiên, tại chị ngồi cạnh em hoh Thấy chị Tú hiền-ban đầu thôi nhá hoh Về sau mứoi phát hiện bản chất thực của bà này, đau lòng quá cry
Nhưng mà dù thế nào thì em cũng yêu chị Tú lắm luv Yêu CT3-1 lắm luv
http://ct3-1.forumvi.com
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 8:01 am

noi chung la` may hom dau ng` duy nhat em noi chuyen vs la` Hoa va` Thao nhung den hom thu...(ko nho nua) em phat hien ra chi TU' va` BEE LINDA va` NHUNG nua co so thich kha giong em ( it nhat la` truyen tranh am nhac va phim) va` xem ra do la` hom bat dau cho quang ngay` noi chuyen cua em o lop CT3
con` ve cac ban con zai( thuc ra den bi gio em nghi bon no ko phai la` con trai nhung thui cu noi the cho bon no vui ) dau tien ve nhung dua lon : anh LUS thi` chang noi lam` gi` ( vi` em chang co nhiu` khi noi chuyen vs anh)nhung duoc cai quan niem cua anh ay vs DOG giong em con` ve anh TOM thi` bux (bi gio van tuc hom viet luu but')con` ve GOD thi` thay binh` thuong chi co dieu hinh` nhu dau thang do hoi co van de. trong dam con trai em quy' nhat nha la` Linkin Park rat de thuong va` nhat la` khi em y' viet cho to luu but de thuong cuc ,ghet nhat co le la` ( chac the) Lee one be' nhu que tam ma` chang bao gio goi em la` "CHI" lai con` danh' em ma` cong nhan thang nay` khoe that . it an tuong nhat la` Ben
nhung du` sao em deu co` an tuong tot vs moi ng` ( gan` nhu tat ca) nen chuc moi ng` hoan thanh dc nhung gi` minh` mong nha!!!iu moi ng` lem'!!!nhat la` chi TU"
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:23 am

Kác a' ko nói kảm nhận về t' thế nào ah. Nói đi naz. Ngay cái đứa cm sau t' là fải ykiến về t'
ngayđấy naz
@Tú: chẹp hình như là m` lấy ý tưởng này từ t nhờ.
Lần truok chat w m` t bảo t ấn tượng w lớp thế này thế nọ.
Ngay hôm sau lại đẻ ra 1 t0pjc. Aj ch0 m` ăn cắp ý tuởng thế nhờ
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:25 am

Um`.......Hum dau` tien, em chi? noi' chuyen. voi moi chi. Hien` va` chi. Thao? (Sarah). khoang? 1 tuan` sau thi` em moi' noi' chuyen. voi chi. Bey, chi. Tu', ba` Lex rui` chi. Nhung....
Luc' dau` noi' chuyen. voi' chi. Hien thay' hien` that moi' chet chu'. Sau nai` moi' thay chi. da~ man thia' nao`!!! way
Con` su* fu. Tu' a`? An tuong nhat la` viec. chi. Tu' noi' rat' nhanh, nhu* gio' i'. Nhiu` luc' lam` em loan. ca? tai a`! huh Sau nai`, chi. Tu' moi' lo^. ro~ ban? chat TU' BA`nen em nguye^n. lam` de^. tu*? cua? chi. lun! HOHOHOHO hoh hoh
Con` chi. Bey a`, an tuong nhat la` chi. am hie^u? rat nhiu` thu' linh tinh, tu` truyen tranh, am nhac, rui` ve~ vo*i` va` va^n va^n. Noi' chung la` rat nhiu`! woa
Ba` Lex thi` noi' nhiu`, de^ xo^m` va` ra^t' ho*p. gu tha(ng` DOG. Ba` nai` ma(c' be^nh. chep. chep. va` vit' lu*u but' ra^t' dai`!
Con` bon. con trai thi` hay tu*. ai' vo*' vin? (nhat la` thang` GOD), lu*o*i` nhu* hui?....v...v... Nhung noi' chung la` va^n~ qui' bon. no' vi` da(ng` nao` cung~ da~ hoc. duoi' cung` 1 mai' nha`! luv
Nhung du` sao em va^n~ qui' ca? nha` ma`. Ai cung~ co' an tuong rieng ca?. Nhung chac' an tuong nhat la`voi' ông Byron nhi???
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:28 am

Hôm đầu tiên t' đến muộn :"> tmd
Ôi thật là ngượng, bao n ng` nhìn mình chứ. Quá đag' nhờ.
Hôm đấy ko mag kính nên chẳg nhìn thấy kái j cả. sa Ngay sau đó liên tục mượn kính như là
kính of e "b0C" hay 0f e duyên. Tìh hình là ko có kính nên chỉ bis byron trẻ ra fết woa (ko như
mấy ôg mình h0x, số lg zà chiếm 80%) ;)).
Đầu tiên t' nhìn thấy pạn Tôm, 1 fog cak' trẻ - 1 f0g cak' rất đần đần kill (:"> đùa a^Y")
Tiếp theo nhìn tổng thể zai lớp mình thấy có e zaj ngồi cạh mình rất là hiền (mà
hiền quá rất dễ bj hje^U? lầm thành đần đấy) hoh . Mãi sau 0y` mới bjs e tên là Lee 0ne. :">

Được sửa bởi trang.panda ngày Fri Aug 01, 2008 12:38 am; sửa lần 1.
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:36 am

Kon Hoa nhanh thế nhờ. Mình vừa mới send 1 cm, đag vjs cm khác thế mà nó đã bon chen
Khốn nạn. Bọn trẻ bây h tòan đứa khốn nạn :">
vaga
T' đag dở câu chuyện. Bây h t' vjs tjếp.
Theo trình tự tjme. Ngay từ đầu t' thấy pạn andy là 1 ng` k0 đc hợp gu lắm. cry
Ngay từ ~ buổi hox đầu tiên t' w pạn ý đã có 1 số trah kãi việc kê bàn theo nhóm.
Nhớ thế thôi nhưg kũg chẳg nhớ kãi kọ j nữa tmd
Tiếp theo là pạn lucas, ngay từ đầu vào lớp t' thấy sợ pạn ý.
Hox hết khóa 0y` nên bây h nói thẳg nói thật. T' ko sợ pạn ý w kái lý do là "tigerpuma"
(trông pạn ý kũg ko có chất "tigerpuma" j` ca :-j kek ), t' sợ bạn ý vì cái j` ý ~~> bây h vẫn ko
cảm nhận đc đó là sợ vì cái j` kill nhưg sau này thì bt 0y`.
Ko bt thì kũg fải hox cak' thjk nghj w hòan cảnh chứ. vaga
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:40 am

Ba` ja` Lex, ai bon chen. Minh` co' quyen` send cm chu'. Ba` nay` joi? chu*i? ng` qua' dang'! Khon nan!!!! ux ux ux ux
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:46 am

T' vào lớp nc w e winny w cả e duyên là chính. sa
Mấy hôm đầu có đả qua đả lại nc w e ljnda but ko nhiều. tmd
T' hay làm bài w e Nhung nên kũg hay nc w e ý.
Lux đấy nhìn mấy e ngồi ở trên chẳg dám bắt chuyện. Chẹp
Nhìn thấy pạn Tú có vẻ đàn c (za` ma` =)) hoh )
Xog r` lớp mình ngồi kiểu zaj riêng, gái riêng nên là t' kũg bắt chuyện
thân thiện w 1 số ng` sa
điển hìh 1 bước ngoặt lớn là thay đổi suy nghĩ về pạn tú
lux đầu tưởg nó zà dặn thế nào, aj dè sau này nó hầu hạ mjh tốt ra fết
woa
Thấy nó sốg kũg t/c điển hình như vụ đèo t' về trg khi bầu trời buổi trưa
ko có một đám mây nào trôi lữg lờ, sau đó là vụ thấy đc t/c of nó đối w mjh
hôm đi Thác Đa. ~~> Chẹp nghe như là 2 đưa less đag nhớ nhau ý nờ.

Được sửa bởi trang.panda ngày Thu Jul 31, 2008 9:58 am; sửa lần 1.
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:47 am

Đấy t' chưa xog cm thế mà kon Hoa lại nhảy vào mồm nói 0y`.
Bọn trẻ bây h mắc bệnh ko thể nào mà chữa đc. Chẹp chẹp huh

Được sửa bởi trang.panda ngày Thu Jul 31, 2008 9:56 am; sửa lần 1.
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:56 am

Tiếp theo là e Ronaldo. Mjh` thấy nó 5' mồm. Chắc nó có vài cái mồm
mọc ở ~ nơi ko nhìn thấy đc nên nó mới nói n` như thế :-j hoh
Đã thế còn hay trêu chọc mìh nữa chứ cry (điển hình như vụ t' w t.andy kũg là
do thằg này bài binh bố trận). Đã thế lại kòn zà nữa chứ, ở kái tuổi vắt nc'
mũi chưa sak thế mà thở câu nào là câu đấy ra fết đấy. ~~> Hj' hj' đúg là tuổi trẻ
tài cao có khác vaga
E Ben thì c fải nói thật là c chẳg có tí kỷ niệm nào về e ngoài chuyện e
đọc "Tây du ký" trog h h0x kill . Chẹp ai đời hox w nhau 2 thaG' mà mình
chưa bjs e ý tên thật là j nữa sa
E Hjền thì c kũg có một số cảm nghĩ về e. Nói chug là tíh năm tíh thág thì
e kém c có 1 tuổi. Còn đâu nói bt thì e vẫn = tuổi tmd .
Nhưg mà c thấy e có độ zà khó mà aj = e woa . Chẹp c nói năg thế thôi nhưg ko fải đâu. hoh
Nói chug zà hơn c thì c nói thế thôi :">
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 10:06 am

Alex ngoc'.May` ko biet cau tuc ngu " 1 nguoi lo = ca? kho nguoi` lam` a"???? The ma` cung~ noi'. Do' chi? la` y' tuong? cua? may` thoi nhung wan trong. la` nguoi thuc hien co*
Luc' dau` moi vao` lop thay' la. la. nhung cung~ ko den noi. Ngay` dau` tien ca? lop ngoi im fang f**k chi? co' may' thang` con zai la` noi' nhieu`
1 Nguoi` ngoi canh tu' dau tien la` Lucas. Thay' Lucas trong cung~ chung chac, nguoi lon lai. co' ve? ho*i lanh. Nhung sau khi chat chit thi` cung~ ko den noi
2 Nguoi` tu' noi' chuyen dau` tien la` Bey. Chinh' Bey la` nguoi` noi' chuyen voi tu' dau tien. hoi nik chat cua? tu' dau tien. Con nay` thay' cung~ ngoan do' chu'
3 NGuoi` manh. dan. nhat' , dam' gioi thieu minh` truoc' ca? lop dau tien la` Jamie. That dang kham fuc. Luc' do' e lam` chi. thay hoi ghen ti. vi` ko dc dung~ cam? nhu e
4 Linda fat' am chuan nhat, co' cai' ten la. nhat lop. Khi LInda noi' tu' cu' tuong? ko fai? Nguoi Viet NAm noi'
5 Trong lop thay Duyen la` xinh nhat', nhung ma` hoi ve^nh, luc' dau tuon gko ua noi nhug sau khi choi voi e y' 1 thoi jan thi` thay' e y' cung~ de men'.
6 Nguoi trong chung~ chac. nhat' co' le~ la` Hoa. Luc' dau` nhin Hoa cu' tuong no' bang tuoi minh` hoac hon nhung hoa' ra no' ko nhung kem' minh` 3 tuoi ma` con` fai? goi minh` la` su fu
7 Nguoi tu' thay' ko dc le^~ fep' nhat la` Alex. Moi vao` lop ma` mom da~ cu luyen thang' , lai. con` dam' goi. minh` la` " no'". Nhung cuoi cung` "no'" lai la` ban than nhat lop cua? Alex
8 Nguoi` co'nik nghe ngo^. nhat' la` Lee 1 " hoang tu bong dem" Thang nay` luc' dau trong ngo^' ngo^' nhung ve sau cung~ ko den noi la` dan`
9 Nguoi` trong die^u. nhat trog lop la` Hien. sau khi hoc chung voi e y' dc 2 thag thi` thay' ve? nu*~ tinh' cua? e y' ko mat' di. Ai ngo no' sinh sau minh` co' moi 1 tuan`ma`fai? goi. minh`= chi.
10 Mat non choet nhat trong lop la` Andy. Luc dau ko nghi~ Andy= tuoi minh nhung cuoi cug` no' lai. la` bo^' minh` mo*i' dau nhung tinh' tre? con van~ko doi?
11 Giong. noi' thanh' thoi' nhat lop la` em Sarah. KHi Sarah cat' tieng noi nhu nghe chim hot' o? dau bay ve
12 Nguoi` trong hien` nhat trg lop la` TOm. Nhung sau khi chat chit va` noi chuyen thi` moi thay Tom ko hien dau ghe gom la dang khac'. Hinh` nhu hom dau tien goi dug' so' 15 la` TOm thi` fai?
13 Nguoi be' nhat lop la` Ly. Be' nhung ma` co' ve? hoi danh da' thi` fai? cha? biet dung ko nua~ .Dung' ko nhi???????????
14 MAt mui trong sang' sua? thong minh nhat lop tu' thay' la` em LinkinPark. KO hieu sao minh` lai nghi the???????????????/
15 NGuoi co' than hinh` giong' minh` nhat' la` Kerry, hoi beo'. Em nay` hinh` nhu hom dau tien di muon thi fai???????/
16 Nguoi ` lam mom nhat lop co 'le~ la` Ronaldo. Ngay` dau tien vao` lop mom` noi nhu 1 cai' may' ko ngung nghi???
17 NGuoi` dep zai nhat lop tu' thay' la` Byron. dieu do' trong chugn' ta ko the fu? nhan dc, Ro rang ai cug thay the
18 NGuoi` tu' ko co' an tuong ji` nhieu la` Ben. Ngay` dau tien e y' ngoi viet nik chat cua? moi nguoi thi` fai? Trong e y' cung~ ngoan hien do' chu'

Du? roi` nhe'. Day la` an tuong dau tien cua? tu' voi moi nguoi vao ngay dau tien 17 nguoi + 1 ong thay. Xong nhe'

Được sửa bởi mochubby ngày Thu Jul 31, 2008 10:13 am; sửa lần 1.
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 10:11 am

Đến lượt e "b0c" khổ thân e kái vụ báh sn. Kả lớp góp tiền vào mua kái bánh ga to thì
ko ăn đc sa (hôm sau mất điện mà lỵ nên hoãn sn sjh nhẽo)
E fải tự trjk tiền túi ra mà mua, chẹp đời bất kôg thế mà e ý ko mở miệng kêu câu nào cry
~~> 1 nghĩa cử cao đẹp, kùg dành 1 fút để tưởng niệm vaga
Kàg hox kùg e thấy e có n` năng khjếu văn chươg ra fết ~~> có tác động tương đối
lớn w ~ ng` hox môn văn dốt nát như c vaga :">
E Duyên thì hox kùg trườg cấp II w mjh nên kũg có n` chuyện để mà tâm sự. tmd
Tâm sự trường hox thì ít mà tâm sự kái ljh tjh thì n`. Ăn nói ljh tjh, toàn chuyện ko kể đc nên
ko thể nào tóm tắt ở đấy đc. kill
Nói chug thì e ý có vẻ zà hơn lux mjh = tuổi nó, n/c w nó tương đối là dễ chju
ko bj kái kiểu vừa n/c vừa như đấm vào mặt nhau. sa
E Winny thì n/c w e ý kũg hay hay tmd
Zà nhưg mà nó vẫn ngây thơ. (e ý = tuổi e Aly nhưg mà chẳng hiểu
sao mìh n/c w 2 đứa nó kứ như là 2 e k0 kùg tuổi tác cry )
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 10:21 am

T' thấy e Link' park yêu yêu tmd . Trg khi hox thì thấy bt, mặc dù đôi lúc hay nháy máy
mìh lih tih hoh (điển hình là nó hay cho t.andy mượn máy để nháy máy vớ vẩn) ux
Nhưg ko sao e ý là trẻ kon nên kòn tạm bỏ qua.
Thương e ý buổi cuối, mặt buồn buồn vì chia tay lớp (hehehe có mà chia tay mjh tmd )
Thằng đấy kòn pé nhug chắc là sốg tình cảm cry
Sau này vợ kon đc nhờ vả hoh
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 10:34 am

Chẹp tôn bao n là kôg sức để liệt kê từg đứa chi tiết như mjh sa
Mjh` tự thấy mình vĩ đại vaga
Có ~ aj mà t' chưa ykiến ý thì ko fải là t' ko có ấn tg j`
mà là vì tớ chẳng bjs ~ aj là vjs r` ca? tmd
Dù sao thì t' rất :X kac' ấy. woa
17+1 t/y 0f t'. T' k0 quên kaC" a' đâu. :-*
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 10:38 am

Kon Tú vis thế kia ko đc hay như t hoh
Vjs như m` thì vjs quá là hộp. Aj đời mỗi đứa 1 câu ngắn cụt lủn. huh
Phải ý nghĩa như t chứ cry
Điển hìh như là m` faj? c0' ykiến về t n` n` vào. Sao lại có thể ngắn như thế ux
T đấy đầy cảm xúc để mà m` vjs tmd
Lucas

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 10:48 am

uay`..4rum vui dao' de?.kh'et mo`,tho^j' um =))..lex dugn la`1 con ong cha(m chi?..kha^M fuck. qua' kha^m fuck. qua' woa woa woa
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 7:27 pm

Ba` Lex nai` vit' dai` dong` qua'. Ton^' co^ng go~ chu*~! Lai. con` hay tu*. cao nua~ chu'! ux
Cang` ngay` cang` thay' ba` nai` lo^. ro~ ban? cha^t' gio^ng' thang` Andy!!! hoh

Ma` moi' dau` vao`, nhin` hoi. 3 nguoi` Tom, Andy, Lucas nho^' nha(ng qua', tro^ng nhu* bi. gay ay'! luv Nhin` mat. Tom tro^ng hie^n` hie^n` (nhg ko = chi. Hien`) the^' ma` da(ng` sau cai' mat. do' la` 1 con to^m tham^ hie^m?, lu*u manh, zan xao? y he^t. ban? cha^t' cua? no'! Con` Andy, cang` hoc. thi` moi' bit' thang` nai` hay tu*. ai' nhu* dan` ba`, lanh cha lanh chanh, lam`cai' j`cung~ hog?, hay tu*. cao tu*. dai., noi' chung la` nhu* dua' tre? le^n 3 ngu xua^n? ay' (noi' that. la` ko tin anh nai`= tuoi? chi. Hien`) Con` anh Lucas thi` nhin` mat. rat' tigerpuma, nhg rui`cuo^i' cung` nghi~ di nghi~ lai. thi` thay' va^n~ ko zan = con to^m ngo^i` canh. hoh
Beyoncé
Admin
Beyoncé

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyThu Jul 31, 2008 9:42 pm

Trích dẫn :
Con` chi. Bey a`, an tuong nhat la` chi. am hie^u? rat nhiu` thu' linh tinh, tu` truyen tranh, am nhac, rui` ve~ vo*i` va` va^n va^n. Noi' chung la` rat nhiu`! woa

Mấy thứ linh tinh là thế nào ux Mấy thứ hoành tráng chứ tmd
Nhạc nhẽo với manga là nghề của chị mà em tmd Ko biết bọn làm ở tạp chí nó tống cổ tmd

Bài đầu tiên em mới nhận xét cho chị Tú thôi nên bây h em viết cho chúng nhé luv

EM yêu mọi ngwoif lắm, như đã nói là ng` đầu tiên em nói chuỵen là chị Tú, và cũng đã nhận xét nên bỏ qua bà này đê hoh
Sau chị Tú thì em chẳng quen ai nên buổi đầu tiên cũng hơi ngại, chẳng dám hó hé, đến khi bà Lex đến thfi phát hiện ng` quen từ CT2 nên rất chi là hồ hởi hoh Đấy là buổi đầu thôi nhá, mấy buổi đầu thấy ai cũng ngượng. Đến buổi thứ 2 nhìn nhìn cái Duyên mới thấy con này sao quen quen, soi kĩ tí nữa thì hoá ra học cùng lớp 1 hoh Trí nhớ mình thật là tài hoh Đấy, 2 buổi đầu em quen có thế nên ko dám nói chuyện với ai, nhưng mà mấy buổi sau thì mọi ng` biết đấy, em mồm mép tép nhảy, chẳng ai trog lớp là em ko nói chuyện cả tmd
Chị Hiền, cái Sarah với cái Hoa, 3 ng` này rất chi là Hiền đấy ạ luv Nói chuyện rất chi là ku-to, mà nhẹ nhàng nữ tính lắm ế luv
Bạn Nhung ngồi cùng hôm đi tham quan, nói chuyện rất chi là vui ạ tmd Bạn này ucngx hiền, học giỏi, chăm học chẳng bù mình hoh
Em Winnie yêu quí, yêu em Winnie lắm, em ấy bé nhất lớp nên rất chi là ku-teo kek
Còn bé gái nào nữa ko nhở -'___'- Thôi em xin chuyển sang nói về hội con zai.
Cái nhóm 3 đứa lớn ấy ạ, cộng thêm thằng Ronaldo ko lớn nhưng hay cặp kè thằng Tôm, thậm chí hôn bạn Tôm trong lớp, thật là bờ dzồ hoh Cái nhóm đấy thấy nói chuyện rất chi là bậy bạ nhưng ko cươi fko được hoh Mà hình như chúng nó cứ nhồi nhét mấy đứa bé 3 cái thứ abcxyz, khổ thân bọn kia cry Mà chúng nó Võ lâm cho lắm vào bây h nhìn đứa nào cũng giống thằng emo này vaga
Còn lũ bé bé, lóc chóc như con cóc sa Hôm làm mô hình chúng nó nghịch ngợm vãi ux Mà cũng ít nói chuyện vứoi bọn này nên chắc chỉ nhận xét thế thôi huh
http://ct3-1.forumvi.com
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyFri Aug 01, 2008 12:34 am

Lucas đã viết:
uay`..4rum vui dao' de?.kh'et mo`,tho^j' um =))..lex dugn la`1 con ong cha(m chi?..kha^M fuck. qua' kha^m fuck. qua' woa woa woa
T' chăm chỉ thật đấy tmd . Ko ngờ m` có thể vjs dài như thế vaga
@Hoa: Dài thì làm sao. Ko vjs dài đc thì ghen ah hoh
T' có tự cao đâu nhờ. ux
Oan khuất quá :-j cry
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyFri Aug 01, 2008 2:14 am

mọi người viết nhìu nhỉ làm tớ đây muốn viết rùi
TO chị tú : nếu chị ko muốn em gọi là chị nữa thì em sẽ ko gọi nhưng quả thực lần đầu vào em cảm thấy chị tú rất giống dân anh chị nên em mới gọi thế sau này tìm hiểu ra thì ko phải giông dân anh chị mà giống TÚ BÀ huh nên lúc đó đã là thói wen rùi ko sửa đc
TO chị Alex : ấn tượng đầu tiên của em vs chị là chị hơi biến thái chut' sa ai bảo chị chọn cái tên quái quái
TO Hoa : nói thật nha lúc đầu nói chuyện vs em chị thấy em chững chạc hơn chị nhìu sau này mới bit' còn là đàn em cùng trường cấp 2 luv
TO bee: nói chuyện về âm nhạc hay truyên tranh chj dều hợp vs em nên nói chung chị rất thích tính em
To nhung: em là ng` học nghiêm chỉnh nhất lớp , nhưng lúc đầu chị thấy em rất trầm sau này mới bit' là rất cute
To Lus: bi giờ mới nhớ ra anh là ngf đầu tiên em gặp trong lơp vì hôm đó em đến sớm dù sao nói thật trong suot thời gian đó em ko nói chuyện nhìu vs anh vì trong anh hơi bi tigerfuma tmd
To Tom: nên nói là anh hay bạn nhỉ thui anh cho phải đạo , anh Tôm trong lớp hơi trầm chỉ ko bằng ben thui nhưng có lẽ vì thế làm em mãi ko nhớ đc tên anh trông anh hiền hiền, hơi dễ thương nhưng sau khi chat xong => mất hết hình tượng bux lại còn hôn thằng rônando nữa chứ hiểu vì sao em bảo anh gay chưa
To Tùng: có lẽ đây là lân đầu tiên tớ nói tên thật của ấy, nhưng nghe kiểu gì ấy thui GOD cho nhanh nha, trong suốt hai tháng hè ấn tượng duy nhât vs GOD là đầu ấy hơi có vấn đề ( nói thật đấy hôm nào đi kiểm tra đi )nhưng tức nhất là hôm cuối cùng hết lưu but' làm cho bọn nó trêu em suốt ngày là đá xuống gường đến chuyện suốt buổi chào mẹ em
To linin park: em là ng` chị quý nhất lớp trong đám con trai đơn giản chi thich những thứ nhỏ nhỏ dễ thương => chị quý em , em còn khá tình cảm chắc sau này vợ con đc nhờ hoh
TO lee one: chị ghét em nhất lớp thật đó. bé tí tuổi mà ko bao giờ gọi chị là chị cả lại còn bát nạt chi nữa nhất là hôm đi tham quan làm chị ướt nhẹt ux
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyFri Aug 01, 2008 3:38 am

Ọe! Cảm với nghĩ .Nhanh cho nó cong. Tớ luv tất hoh
1. Nếu nói về nhân vật nào làm mình thía pùn cười nhất là Linda : em ý lúc nào cũng như bị xã hội ruồng pỏ ý huh
2. Mồm lia chia nhất lại hay tài lanh : Alex + Rồ nán đồ : ~~> pạn rất thik gu pạn pè này vì nói chuyện là cười cả ngày hoh
3. Người có gu giống mình : chắc chắn là Byron vì mình lão ý gọi tui = tomas còn lại là shrimp tất sa
4. Còn lại em nào tớ cũng iu, ku nào Tom cũng quí luv
Ôi vít dài quá ...cảm động gúm tmd
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptyFri Aug 01, 2008 10:49 am

luc' da^u` chi? la`cam? nhan. ngay` dau` tien nhung bay jo se~ la` cam? nhan trong suot thoi jan hoc. ehem`

Sau buoi dau tien den lop it' bo*~ ngo*~ hon. Roi cung~ bat dau noi chuyen voi nhieu nguoi`. Chi? an tuong nhieu nhat voi nhung dua' xap xi? = tuoi minh nhu Alex, God, Tom , Hien, Lucas..... 1 so dua' be' hon nhu la Hoa, Nnung, Bey va` Duyen Chac la ko hop tuoi nen hoi xa cak'. Hic

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 Picture072

lex may` la` nguoi` ban than nhat cua? tao o lop do'. Tao ko nho*' chung' minh` choi than voi nhau tu khi nao`. Hinh` nhu luc' dau may` va` tao cung` di hoc ve thi`fai? ROi` sau do' may` bat tao deo` may` ve giua troi nong' buc' trang trang. May` co' biet tao fai? ton bao nhieu tien ve chuyen bom xe, tien lo^'p. Hinh nhu may` hoi nang can nen luc' deo` may` ve` van xe tao bi. nghieng nga? Buon cuoi nhat cai' khoan? May` fai? bo*m xe cho tao dung' luc' do' thang` Ronalso nhin thay cuoi ho* ho*', Luc' do' tao rat lay' lam` khoai' chi'. Toi nghiep may` nhung do' chang? tham vao` dau so voi nhung ji tao fai? deo` may` di hoc ve, toat' het mo hoi. met chet. MInh` cung~ ko fai la` nguoi nho? nhen lam. Roi` cai' hom di tham wan. MAy` da~ hen. tao den nha` may` ru? may` di roi`. Luc' t dang di trne dg`, May` cu' nhan tin lien tuc lam` tao choc' fai>> dung` lai de reply cho may`. May` co 'biet thoi jan t den nha may` chi? can 15' nhung luc' do'` fai? den 30' lan t moi den dcnha` may`. Gru`. Tao buon` cuoi` nhat cai doan luc' may` noi' ro^i Byron. khi ong y' roi~ ? May` viet rang " De? ong y' cay mom ra thi` minh` moi noi'" MAy` thi` gau' roi` dam' viet the. KO may cho may` la` Byron thay va` muon tra may' tu` long' do' cho = dc. The la` may` hoang? len xin lai quyen so^?Luc' do' thay' mat. may` ma` buon cuoi. Ong y' biet' co 'chuyen ji do' nen ong nghi nghi . MAy` tim` cak' tran an rang do' chi? la` 1ke hoack lam` Byron bat ngo*` khi di picnic. MAy` lam` tao fuc. that cai' wa? do' Hehe. Dung' la` trg cai' rui? co' cai' may nhung Byron van hoi tu. ai'

Ten dog a` god moi dung'. Luc' dau` vao` lop thay thang nay` non choet ve sau moi biet bang tuoi minh`. Luc' dau` thang ` nay` cung ~lam mom lam ve~ sau moi thay no' vui tinh'. roi` 1 lan chat chit voi no' minh` goi no' la` chua' moi chet. Ngay ngay` hom sau ' no' xung la` bo^' goi. minh` la` con. Tu` do' co' Bo' Andy va` con Tu'. HInh nhu co' 1 love story jua Alex va` Andy. MAy' hom Alex di choi Andy noi' bong' noi jo', bon chon`. KHi Alex den lop mom mep Andy nhu tep`nhay?
Sau do' la` den chuyen Andy voi Ali toc' xu`( theo loi Tom ta?) Sao lai. tre? ko thuong ja` ko tha, nam nu*~ ko tu*` gay or let cung~ cha? nuong tay the ha? bo'. Hong? that.thay' Ali da~ vao` ba^y~ Andy lien fui? tay ko thuong tiec' we^n luon e y'. Da~ quyen' ru~ e y' roi` ma` lai. tu` bo? CHet that. Tu bo? Ali xong thi` way sag em Hien. LAi con` nen tinh` nghia~ vo*. chong` chu'. Dem ngu? suot' ngay` bi. Hien day? xuong' dat' la` dung' roi`. Bo' oi con chi? noi' len su that. Bo' wa' trang hoa. Nhung du` sao con van yeu bo' nhat'. Con se~ con` yeu bo' hon neu bo sua cho con cai' tinh hay tu ai ', roi~ vat di. Nhu the bo' se~ la` 1 nguoi` bo tuyen voi nhat tren the joi va` la` 1 god anh minh

Lucas trong luc' dau` that head bear nhin` cung~hoi so*. nhung sau khi noi' chuyen voi ban y' thi` moi thay' ban y' rat' than thien v` de^~ men. Dung' la` dan` anh cua> lop nen rat chung chac. Tron glUcas the thoi ma` song tinh` cam? ra fet' = chung' la`tu'da~ doc. entry trg blog cua? Lucas roi`. Xuc' dong. lam viet ve` tinh` yeu cua? Lucas. troi` doc xong lam ` cho nhung nguoi ` chua yeu muon yeu ngay lap tuc'. Ai muon doc thi` bao? Lucas gui cho

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 Tj

Tiec nhi? the' ma` TOm ko kill dc Jerry
Khac voi LUcas, tom ko chung chac = mac du` TOm sinh truoc LUcas toi tna 4 thang'. Nhung ma` luc' dau trong TOm hien nhu but. lam` cho nguoi ta muon jet ngay con tom nay de? ran', luoc. tuy` y'. Nhung TOM ko hien the dau neu tom ma` hien thi` tom da tiet trung? . TOm ranh manh~ lam . ko hieu sao cu' giau truong cua? minh`voi 1 li' do het suc cu? chuo la` thoi sap chia tay nhau roi` biet de? lam` ji` cho them nho'. troi `dat. NHung ma` ko the fu? nhan 1 dieu rang` cac' ban. gai; trg lop rat wi' TOm. Nhat la` khi lam` nui' lu*a? TOm rat de^~ sai bao? Moi nguoi` bao? ji` thi`lam` nay', TOm deu` nghe ram rap. LAi con`o lai don. dep. rat' cham chi? trong khi' do' con zaive het. Hanh` dong. do' rat' dc don' nhan. KO hieu vo y' or co' tinh` day.?????

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 Images

HIe^n`xinh hehehe. Luc' nhin` e trong co' ve? tieu thu* khi tiep' xuc' thi` dung' the^ that.NHung tieu thu* ji` ma` cai' hom cuoi dik' tha^N di mua do^` an cho moi nguoi thi chac ko fai roi . Chi. em minh` rat ho*p. cai' khoan? doc truyen tranh voi nhau. NHat la` deu` thik Zero. Zero dep. zai naht' nhi?????. Tu*` khi de^n' day hoc. tu. nhien co' bao nheiu ban lai con` co' 1 co^ em gai' de^~ thuong the nay` nua~ chu'. Ah` chi. we^n chua cam' o*n e khi e cho chi. muon chuyen. THo^ng cam? nhe' luc' co' chuyen trong tay we^n mat' ca? cam' on. the' nhe'

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 J

Jaamie. KO kieu viet ten e the nay dung; ko nhi???? Chi. dong` y' voi Hien rang` em la` nguoi` hoc. hanh` cham chi? nhat lop. Doi luc' thay em hoi tra^m` tinh' giong' Linda. Nhung ve^` sau co' le~ la` do*~. Chi. thay' lop minh` nhieu nguoi thik chuyen tranh that do'. cong nhan Kaname dep zai nhung ko = Zero. Yeu em lam.

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 Gakjres

Bey yeu wi' . Chi. cha? biet no' ji` voi em nua. Nhung noi 'chuyen voi' em rat' khoai'. Em rat' le^~ fep' luc' nao` cung~ da. vang ko nhu 1 ai do'. Luc' noi 'chuyen voi ' em thi` minh` dung' la` chi. that. Alex nen hoc. tap Bey di va` dung` goi, Bey la` Box nua~ nghe giong' con cua? dog lam ko nham god.

De. tu? cua? su fu. dau roi```????COn nay` cang` ngay` cang` gioi? hon su fu. Thoi nhuong ngoi cho con do' ( nhuong` trc con` hon la` de^> no' cuop ko xau ho? lam) Hoa con` tre? ma` chuyen ji` cung~ biet . Minh` day. 1 thi` no' hieu 10 . Chuyen tren troi` duoi' bien cung~ Ko wa dc mat' no'. Nhat' la` cai' khoan? chieu` tim' hay tim` chieu' ji` do' . GHe^ that.

Linkinpark tu' thay' dang' yeu nhat' trong so con zai. Dang' yeu kinh khung?. Em y' dung' la` song' rat' tinh` cam? Ca? tuan` nay em y' goi .dien cho to*' may' lan` va` noi' rang` em nho*' lop wa' . Chi? co' the' mA` lam` xho tu' wi' em y' the'. Neu chi. ma` we^n em thi` em cung~ ko biet chi. dau. Mot thang` be' ma` noi' dc nhu the thi` that dang' kham fuc.

OI CHac la` viet the thoi. Dai` wa' roi`. Tinh` cam? dat,. dao`, cam? hung' van chuong dang troi~ day. thoi nhi?

Tu' yeu ca? lop lam' . Chuc' TOm va` Lucas thi do^~ dai. hoc nam sau. Bey, Sarah, Duyen, Keri, Linda. Nhung, Linki, Ronaldo, Ben thi vao` dc cap' 3 nhe''''

Alex may` thay' chua....... Tao viet dai` the nay` nhu may` thi`............................

KHi nao` lop minh` hop lop thi` tat ca? moi nguoi` den do 'nhe. KO dc co' nguoi`den hom do' gia? vo` om' roi` ngay ngay` hom sau thuyen jam? dau nhe'( noi' ai fai? tu. biet) Gru`
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptySat Aug 02, 2008 3:54 am

Ẹc vụ núi lửa ý hả? Bạn làm vì ko làm sẽ bị coi là da mặt dày thôi sa . Chả lẽ để con gái làm tất ...như thế thật hok ga lăng hoh ...còn về hiền như bụt thì.... huh tại ít nói nên ai cũng nghĩ vậy =>( thật ra cũng có 7,8 phần là bạn hiền thật tmd )
CÒn vụ bạn nào cũng quí thì ...giờ mới pít cry cảm động hết xiết .... thấy kêu thịt tôm hoài tưởng mọi người ko thik ăn tôm nên ghét lây way ... Thôi đói rồi keettttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt!
P/s vụ trường thì ...bạn vừa mới nghĩ ra mấy cái tên trường hay lắm ...hôm nào gặp bạn bốc phét tiếp cho hoh
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 EmptySat Aug 02, 2008 8:34 am

em công nhận vs chị tú và mọi ng` là trong đám con trai anh tom là hiền lành nhất
có lẽ em nhớ anh tom nhất là hôm làm núi lửa khác hẳn vs God , bọn em bảo làm gì anh làm thế ko có phàn nàn câu nào, woa
nhưng quan trọng là trong nhóm làm núi lửa có tất cả đám con trai lớn mà ngoài anh Trưòng ra chẳng có ai làm cả,
nữa là anh lại là lớn nhất, lúc đó trông anh Trưòng giống anh cả lắm luv luv luv (oppa Trường rất cute)
nếu mọi ng` để ý thì tớ đang cố gắng gọi mọi ng` bằng tên tiếng việt ( chứ gọi tên kia thì cũng đc nhưng thấy thế nào ý ) huh
Em vừa lên google search hoá ra anh Trường nói dối trường Chế biến thuỷ hải sản ko phải ở Bắc Ninh đâu mà ở Hải phòng cơ
nên em nghĩ anh ko nên thi vì như vậy muốn gặp anh cũng khó lắm, mà tình hình là ko gặp nhau có mấy tuần mà em đã thấy nhớ nhớ anh rùi
(vì anh hơi giông anh cả ít nhất là vs em ) hoh
Nhớ đó thỉnh thoảng online để em chat vs anh nha ( chat vs anh Trưòng vui ra phết hình như anh là dân chat chuyên nghiệp đúng ko??),
vì em ko có số của anh nên muốn nói chuyện cũng khó nhỉ
LOVE U AND MISS U SO MUCH MUCH
luv
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 Empty

cam nhan cua moi nguoi ve ct3
Trang 1 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next