CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]

Welcome To CT3-1 Forum

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cam nhan cua moi nguoi ve ct3

Go down 
Lucas
Florcia
trang.panda
hien_93
Beyoncé
mochubby
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
secret

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySat Aug 02, 2008 9:53 am

ukm, nói thật em thấy học ở đây chỉ đc cái sướng với vui thôi. Chứ chương trình học thìi nhàm quá. Kiểu gì ý. Nhàm lắm
Còn em thấy chị Trang vui nhất. ai cũng hòa đồng cả. Ban Duyên cũng vui. Chị tú vui. bạn nào cũng vui. woa
anh andy thì dốt. nhưng mà cũng vui . con trai hình nhưu chr có ai giỏi cả hay sao ý. ^^. con gái em thấy ai cũng giỏi .
trừ em ly chả để ý gì cả, suốt ngày nói chuyên thôi kill thầy gọi đến thì hấp tấp cầu cứu viện trợ. bạn duyên cũng thế nhưng ít ra còn chăm chỉ.
còn anh andy thì nói chuyện như con vịt ko ngừng nghỉ, thầy chắc rồi mà vẫn cố., coi ngoài tia. đáng giận :d
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySat Aug 02, 2008 8:36 pm

Công nhận vs chị Hiền va` sư fụ Tu' là anh Tom rất hiền và ku-teo! hoh
Hôm làm núi lửa có mỗi anh Tom bảo j` làm nấy, ngoan ra fết. Còn ông God chỉ biết ngồi nghịch, rồi cuối cùng làm hỏng hết khiến chị Hiền cáu hết cả lên. Khi đó thì em thấy chị Hiền chả hiền j` cả! Trong khi đấy anh Tom bị chúng ta sai như osin nhưng vẫn làm rất tốt, chả làm hỏng cái gì.
Nếu anh Tom mà lên Hải Phòng học thì xa nhỉ, nhg lại đúng nghề anh yêu thik. Khi nào học xog thì về chế biến mấy món tôm tươi cho lớp thưởng thức nhé! woa
Vì anh Tom cũng có thâm niên về tuổi tác nhất trg lớp nên hay là gọi anh là anh cả như chị Hiền nói nhé. luv
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySat Aug 02, 2008 9:07 pm

ặc... vừa khen vừa chửi >_< ai ku- teo( bỏ e đi em :D) Còn về chế biến thì anh đâu thừa hơi... đi xa vậy lấy đâu time mà ngủ thật ko hợp lý vaga năm sau anh thi ĐH HN - học đây chắc đỡ nhức đầu nhìu time ngủ.... còn về tiếng anh tiếng em thì...chậc phải học thôi sau vẫn phải vào trường cạnh clever mà cry ...anh cả thì nghe già quá .. nhường lucas sa anh hok ham hố hoh
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySat Aug 02, 2008 9:57 pm

Troi! Tom co' ve? rat' lay lam` hanh~ dien va` hanh. fuc khi dc cac ban. nu*~ lay' lam` chu? de` ban` tan'. vaga

Dung' la` meo` TOm co' khac' suot' ngay` thik' ngu?. huh

Hoc o canh. Cleverlearn la` Rmit ma`. TOm dinh ra do' hoc a` hay nho*' e nao` nen tim`co*' ra do' hoc. roi` tan cong luon........................................... Nghi lam kill kek
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySat Aug 02, 2008 11:38 pm

sa ngủ là 1 từ rất chi là hòa pình... ko thô bạo mất sức và lại còn thêm sức hoh ...chưa kể mỗi ng` 1 kiểu ngủ kek ..còn về pàn tán thì vaga ..chậc chậc.... ko biết luôn ...nhưng đc khen ai chả thik tmd
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 12:37 am

secret đã viết:
Còn em thấy chị Trang vui nhất. ai cũng hòa đồng cả. Ban Duyên cũng vui. Chị tú vui. bạn nào cũng vui. woa
Ôi yêu e Linda quá. luv
Nó khen mjh` thấy đúg ghê cơ, tmd chẳg có ai hòa đồng đc như mjh`.
@Andy: m` sốg thế nào mà để bọn nó chê lấy chê để thế nhờ. sa
Ít ra =1/3 mjh` có fải tốt ko tmd Sốg trên đời fải để kái dah chứ nhờ kek
Như t' đây này. tmd
@Tu: Côg nhận Lin' Park sống t/c thật, woa nó gọi diện cho t "e nhớ lớp 5' c ah."
cry
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 12:39 am

Chep. sao lúc nào mjh` kũg bắt đầu trag mới thế nhờ sa
E box tem trag mới hoh Thế kũg h/fuk 5' r` cry
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 12:45 am

bộ anh Trưòng là mèo hay ng` zậy sao thích ngủ thế ( chỉ đc cái là giống em) tmd
E hèm ng` khác muốn làm anh cả chẳng đc bi giờ cho làm anh cả lại chê , chuyến này thì cho Tôm vào nồi luôn hoh
Xem nào bi giờ nhận xét về ai nhỉ .........
ok............ nhân vật tiếp theo bị mổ xẻ là...........GOD kill
-ấn tượng về thằng này ko nhìu nhưng rõ nét nhất là đầu nó ít nhất đã bị đứt 3 dây thần kinh
-gia đình rất chi là phức tạp có vợ cả Alex quán xuyến mọi việc, vợ hai Ali tóc xù ( theo lời mọi ng` là thế),con gái là Tú Bà và đê tử thông minh học 1 bít 10 Hoa( toàn dạy và học những chuyện ko chấp nhận nổit..chiều tím gì gì đó..)=> nói chung rất phức tạp way
- tài cưa gái rất giỏi mới có chưa đầy 2 tháng đã cưa đc 2 em ( năng suất thật ) hoh
- tài làm ng` khác muốn giết mình : điển hình là vụ làm hỏng công sức của mọi ng` và vụ viết lưu but ( biết vậy đã ko cho viết để rùi bọn nó trêu) bux
Típ theo xin mời mọi ngf típ tục mổ xẻ thằng GOD nhân lúc nó ko lên luv luv luv
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 12:46 am

forsaken đã viết:

2. Mồm lia chia nhất lại hay tài lanh : Alex ~~> tớ rất thik gu pạn pè này vì nói chuyện là cười cả ngày hoh
Đấy pạn Tôm nói thế có fải là văn minh lik sự ko nào. tmd Đọc đi đox lại thấy pạn Tôm w
e Linda viết hay nhất woa
Chẳg thấy ai là có câu nói coi là tốt đẹp w mìh cả. cry Khốn nạn
Điển hinh như kon Hiền. ux Nó bảo tên mình biến thái sa
Đau lòng cry
Yêu e Linda luv w cả pạn Tôm luv
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 12:51 am

hien_93 đã viết:
nhân vật tiếp theo bị mổ xẻ là...........GOD kill
-ấn tượng về thằng này ko nhìu nhưng rõ nét nhất là đầu nó ít nhất đã bị đứt 3 dây thần kinh
-gia đình rất chi là phức tạp có vợ cả Alex quán xuyến mọi việc, vợ hai Ali tóc xù ( theo lời mọi ng` là thế),con gái là Tú Bà và đê tử thông minh học 1 bít 10 Hoa
=> nói chung rất phức tạp way
- tài cưa gái rất giỏi mới có chưa đầy 2 tháng đã cưa đc 2 em ( năng suất thật ) hoh
- tài làm ng` khác muốn giết mình : điển hình là vụ làm hỏng công sức của mọi ng` và vụ viết lưu but bux
Chẹp chẹp chẳng hiểu sao pạn Andy bị nói năng thậm tệ thế nhờ.
1 fút mặc niệm vaga
Khốn nạn thế hox w nhau mới đc 2 thág đã bị đem ra mổ xẻ cry
@ Hiền: thế e là j` of Andy mà ko thấy vis vào thế e hoh
Chỉ đc cái nói pạn pè vừa nhah vừa zỏi woa
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 3:31 am

dao. nay` ko thay' Andy len 4rum lop ta nhi? sa Ko hieu dang lam` ji`? Hien` Vo. god chac' fai? biet' ro~ nhat'. Hien nhi? kill Hay Andy we^n lop roi`. cA? Lucas cung~ ko thay' hinh` nhu di nghi? mat' ko hieu co' mua wa` cho minh` ko woa

Con` dua' tuong? nhu it; noi' nhat' lop Nhu TOm thi`vao` day rat thuong` xuyen. 1 hanh` dong. that. dang' khen. luv Chung' to? van~ con` yeu lop minh` lam day kek . Ai cung~ goi. TOm = anh nhi? Rieng minh` thi` chi? xung te^N goi. te^n thoi. Nhu the co' vo^ le^~ ko nhi???? Thoi su*a? sau nhung wen mom roi` khi nao` su*a? dc thi` hang~ hay nhi??? huh

Thaks Linda nhe' Em de thuong wa'. Bai` viet' ngan' nhung y' nghia~ vaga

Alex may` thi` mom` mep 'roi ux `. Lau lam` roi` tao ko nghe may` hat' nhi? Cai' hom may` hat' o lop y' buon` cuoi` non ruot ra. way KHi nao` hat' cho ca? lop nghe nua~ nhe'. Chang? biet khi nao` nhi? Chac som thoi. hoh

NHo*' moi` nguoi` wa'. yeu moi. nguoi` lam'. luv
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 6:45 am

mochubby"
Con` dua' tuong? nhu it; noi' nhat' lop Nhu TOm thi`vao` day rat thuong` xuyen. 1 hanh` dong. that. dang' khen. luv Chung' to? van~ con` yeu lop minh` lam day

Lâu lâu mở mồm cũng đc câu hay hoh .... chuyện anh rất nhiệt tình dù long thể có bất an way
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 8:51 am

sao do^i? xu*ng ho^ nhanh the^' ha? TOm. huh Tu' chu*a su*a? dc ngay da^u sa . Xu*ng te^n goi. te^n di cho de^~. Okkkkkkkkkkkkkkkkkkkk????????????????? vaga KHi nao` tu' su*a? dc tu' se~ noi' tmd . Xu*ng em goi. anh y' ha? nghe chuoi' lam. ux Ngay ca? Lucas tu' cung~ xung ten goi ten thoi ma` kill . Tu' thay' nhu the than thiet de^~ goi. hon. luv Phai? yeu wi' lam'tu' moi' xung ho^ the^' do'. kek con` anh voi' em y' a'???????????????? ehem` chac ' con` lau moi sua? dc kill
Mo* di hoh

Được sửa bởi mochubby ngày Sun Aug 03, 2008 10:00 am; sửa lần 1.
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 9:36 am

Chị Tú thấy gọi anh chuối chứ em kém tuổi đâu dám vô fép tmd
Nhg mà bà Lex nài hâm quá à, công nhận bà nài lấy thằng GOD rùi nên nhiễm tính của chồng, đứt 2,3 cái dây thần kinh rồi hay sao í. way Hay tự sướng thế ko bít. Nhg mà thế cũng hay, có người để mà cười woa
Bà Lex đừng buồn vì mọi người hay chê nhé. Ai bảo hay bắt nạt người ja`(mà hình như cả trẻ mẫu giáo cũng bắt nạt luôn thì fải). sa Lại còn hay bảo người ta khốn nạn nữa chứ. Câu "khốn nạn" chỉ dành cho bố Tú Bà thui! hoh
Còn anh Tom sao để cái hình con gái thế? Chả lẽ định fẫu thuật thẩm mĩ thành đàn bà thật à? Khổ kiếp con tôm kứt lộn lên đầu!!! hoh hoh
Mà thấy bà Lex hăng hái đấu khẩu với Tú Bà thế nhỉ? Có thù oán j` chăng? kek
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 10:14 am

sao em noi' xau' ban chi. the'. Dung` noi 'xau' Alex. No' la` ban. no^i' kho^' cho chi. do'. Alex nhi???
Tu*` jo` dua' nao` noi' xau' Alex se~ bi. tu' ban' vao` ki~ vien ca? doi ko lay vo lay chong` dc. so*. chua???? Day' Alex may` thay' chua. tuy tao suot' ngay` che^ may` nhung tao ko cho fep' dua' nao` noi' xau' may` dau . Yen tam. CHi? co' tao dc noi' xau' mang' mo> may` thoi nhi??????
Con` ca' viec tao voi may` suot' ngay` cai~ nhau la` vi` YEu nhau lam'... ( oi em ko muon' bi.let dau) Yeu Alex nhat' . Kiss air. Da~ bao? ko fai? bi. let dau nhe'. Dua' nao` noi' xau' ji` thi` biet' tay do'

COn` ve^` TOm thi` dik' thi. bi. gay roi`. Do' tu' ba` moi goi. vao` de? chon. may' em xinh cho tu' ba` de^~ lam` an thi` ko thay dap' lai ( trg muc. sinh nhat TOm y). ji` ca?. Kieu ? nay` thi` chi? co' the? la` TOm lop ta bi. GAY roi`. Neu' TOm dap' lai, thi` co' fai? co' loi cho ca? 2 ben ko. Tu' dc tien` con` TOm dc vo* lai. ko bi. mang tieng' gay. Lam` an kih doah la` fai? the. Muon ko mang tieng ' bi gay y' thi` vao` muc sinh nhat dap' lai. cho tu' di. O? day nhieu e xinh lam nhu la` Hoa Nhi, HIen` NHi, Nhung NHI, Trang NHI, thao Nhi ( 3 em thao?). Muon' loai. dac biet thi` co' Tung` NHi, ,Tai` Nhi ................. oi dung` kill tu' chi? vi` mieng' com manh ao' thoi. Nha` tu' ngheo' lam` lai. dong con ( chem' wa') Neu' lam` an dc tu' se~ chia cho cac' chi. em. Thong cam? nhe'. Chac fai? chuon` thoi. Chet' mat'
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 9:08 pm

Oạch! sa Tú Bà với Lex thật là đẹp đôi. Sao em hem bít về đám cưới của 2 người nhỉ? woa Sư phụ mình giỏi thật. Cưa dc hẳn vợ cả của Andy. Khổ thân GOD, mải về quê nên bị Tú Bà cướp vợ lúc nào ko biết. huh Đời khổ thế đấy! hoh
Mà chị bán bọn em vào kĩ viện thì bọn em sẽ đuổi hết jai đi cho chị hết buôn bán, kinh doanh. HOHOHOHOHO!!!!! hoh hoh Lúc đó tiệm "Chiều tím Tú Bà" sẽ bị phá sản đó. Ko khéo lúc đó bà Lex sẽ bỏ chị Tú để trở lại với Andy giàu có cũng nên. cry
Đệ nói thế chứ Sư phụ đừng bán đệ nhé. Ko là đệ sẽ bán sư phụ cho anh Tom đó. Hehe! hoh hoh
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 9:16 pm

À mà nếu chị Tú bán mấy chị em cho con Tom thì chỉ khổ thân Tom thôi. Bị các mẹ mìn hành xác lột vỏ. hoh
Còn Tom thì lưỡng tính mà, đâu bít là gay hay les đâu. Nguy hiểm thật!!! way
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 9:42 pm

chết thiệt anh Trường gay thiệt hả ? Thảo nào, thấy nghi nghi mà sao tự dưng đồ hải sản trở thành tâm điểm sự chú ý thê
To Tú: em ko phải con chị đâu nha nên muốn bán thì bán con Hoa đó ux
To Alex: em bảo chị biến thái vì chị chọn cái tên đó + sắp bỏ Andy sang làm vợ ( hoặc chồng) hoh của Tú bà, vả lại chị bảo em là gì của andy cơ bux
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 9:44 pm

To Hiền : seo lại bán em? Chị zã man con ngan quá! huh Mún bán thì bán con của Tú Bá í. Như anh Tom chẳng hạn. Hoho!!! hoh
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 9:48 pm

anh Trường là con Tú Bà àh
hỏng rùi!sắp có một thiên thần trở thành ác quỷ ( nhìn Hoa là bít liền ) huh
gia đình God đông nhỉ lại thêm một đứa con nữa công nhận gia đình này năng suất thiệt hoh
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 9:52 pm

Hehehehehe!!!!! hoh Bản chất của em vốn là ác quỷ rùi, chẳng qua là dc chị Tú mài dũa thêm cho sáng bóng thui. Còn anh Tom là môn đệ mới nhập nên đang dc thử nghiệm ở quán "Chiều tím Tú Bà" rui`!!!!!! woa
Mà em còn lâu mới thèm làm con GOD. Làm con nó chỉ tổ tổn thọ. Thik làm con mẹ Tú thui!!! luv
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptySun Aug 03, 2008 11:59 pm

tho^I di bua. wa' roi`. huh KO choi nua~. huh Dung` gan' ghep' lung tung way . Can? than ko co' nguoi` tuc' do' ux ( ko fai? tu') Chi? ai thik thanh` tieu diem de? moi. nguoi` ban` tan' thoi... kill Nhung ke^? ra cug~ vui do'. THoi choi tiep' nao`. woa Bao? ke^ thi` chac' cho Lucas lam` thoi. vaga Lucas trong tiger puma va` head bear the kia thi` ko dua' nao` dam' quyt. tien` cua? minh` ca? kek . THIeu' Duyen nua~ thi` fai? , cho con` nay` nhap. mon hoh
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptyMon Aug 04, 2008 1:54 am

Hohoho!!! Bang mình tự dừng lại nhiều môn đệ nhỉ. hoh
Sư phụ Tú mới thu thập nhìu đệ tử ghê, có cả đệ chuyên dùng để đòi tiền nữa chứ. Hãi quá!!! huh Mà ai thèm quỵt tiền Tú Bà. Mà có thì cũng bị Tú Bà lấy thịt đè người chết ngay lập tức chứ đừng nói đến việc tiêu tiền. hoh Còn nếu ko phải Tú Bà ra tay thì cung~ là đệ tử Lucas, người có bộ mặt tigerpuma & head bear bảo kê rùi. Hahahahaha!! luv luv
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptyMon Aug 04, 2008 5:50 am

Ọc... trời lấy cớ gì pảo bạn gay dzậy! Trai tân hàng zin 100% pảo hành nhiều năm nè ux .Lại còn gia nhập lầu xanh của tú pà nữa huh huh ...nãn vô đối cry cry
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 EmptyMon Aug 04, 2008 5:52 am

Còn ảnh em <~~~ chọn ava là vì ảnh động nhìn cho đỡ nhàm mắt thôi.... chứ ko' ý gi` đâu ..cứ nghi oan huh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 2 Empty

cam nhan cua moi nguoi ve ct3
Trang 2 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next