CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]

Welcome To CT3-1 Forum

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cam nhan cua moi nguoi ve ct3

Go down 
Lucas
Florcia
trang.panda
hien_93
Beyoncé
mochubby
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Florcia

Florcia

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyMon Aug 04, 2008 7:36 pm

Thôi, anh Tom chối làm chi cho nó mệt. Bản chất là gay mà cứ ko chịu nhận. Sự thật nó thế đấy. huh Nếu là trai tân 100% (có đúng là "tân" ko zậy?) thì chứng minh đi. hoh
Còn ava nhìn ko nhàm nhg mà nó lộ rõ bộ mặt phẫu thuật thẩm mĩ của anh Tom. HOHOHOHOHO!!!!!!! woa hoh
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyMon Aug 04, 2008 10:21 pm

Phẫu thuật thẩm mĩ dzè...nhìn đâu có giống nhau đâu =)) mà nếu anh có phấu thuật thì phải là girl ~> boy thì nếu vậy cũng ko phải là gay mà là les... mà điều này lại ko hợp lý ~~> đpcm ~~> còn về zin 100% và tân em ko tin thì....hôm nào anh em mình thử cm sau hoh
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyMon Aug 04, 2008 10:55 pm

Thoi dung` treu TOm nua~. tmd TOi nghiep tom lam cry . Ban? than tu' da~ tung` trai? wa roi` nen co the hieu dc noi dau kho cua? Tom. hoh NHung tom a vaga ? Do' la` su that thi` nhan di nhu tu' day ne` woa .con Alex chac di Singapore roi` sa . nho*' no' wa' luv ko hieu no' co' mua wa` cho minh` ko woa
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyTue Aug 05, 2008 1:45 am

Nhận như chị Tú là sao??? Chị Tú cũng chuyển đổi giới tính , phẫu thuật thảm mĩ à? way Shock quá sư phụ ơi!!!! Ngất luôn. huh
Bà Lex đi Sing rùi à, thảo nào ko thấy mặt nữa. Kể cũng bùn. Có bà í là có cái mồm to hay tự sướng. luv
Còn chuyện trai tân với chả trai dùng rùi thì hôm nào anh em mình sẽ đi chứng minh sau nhé. Em tin là anh Tom ko những là trai tân mà còn chuyển đổi giới tính rùi cũng nên. kek luv Mà cm = cách nào anh nhỉ? woa
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyTue Aug 05, 2008 5:50 am

19/8 fai? di hoc cleverlearn. sa Chan' wa' ko dc hoc voi' moi nguoi` huh . Lan` nay` minh` ko dc lam` dan` chi. cua? lop` nua~. cry Dai. ca cua? lop la` dan 7x sinh nam 78 thi` fai? way . O Ct3 dc goi 1 dieu` chi. 2 dieu chi. woa Neu' ko co' TOm va` Lucas thi` da~ dc cam` trik Ct3-1 roi` kill . chac bay jo` la` em ut' cua? lop tho^i. cry Phai? hoc lai cak xu*ng ho^ . fai? xu*ng em ho^ anh chi. roi` sa . kho' ma` sua? dc tai. nho*n`voi' tom va` Lucas wa bux '.ngan' . Ai di hoc voi' tu' ko? woa Hoc. 1minh`chan' lam'. huh Hi vong. dc vui nhu* lop minh` woa

Alex di Sing roi` ko dua' nao` chat chit voi minh` huh . BAo? no' do Sing chang? can` mua banh' keo. ji` chi? can` mang cho minh` buc' tuong. dau` su tu*? min`h ca' ve^` la` wi' hoa' lam roi`. luv THe ma` no' ko chiu. ux MA` co' kho' khan ji` dau chi? cu*' the' ma` mang ve` thoi ma` kill . Gru. Nhu the' chag? can` di Sing nua~ kek dua` hoh
Beyoncé
Admin
Beyoncé

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyTue Aug 05, 2008 6:13 am

Trích dẫn :
Mà cm = cách nào anh nhỉ?

Hỏi thế mà cũng hỏi, bằng cách .. ấy ấy đấy em kek

Eo ơi CT4 có ng` tận 7x cơ á, thật là vãi chưởng hoh
http://ct3-1.forumvi.com
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyTue Aug 05, 2008 8:29 am

thông báo cả nhà tin nè nha luv luv luv
hôm trước em làm bài kiêm tra viết vào lớp luỵện thi TOEFL => vào đc => bỏ wa CT4 vào thẳng lớp luyện kek
àh anh Trường em đồng ý vs Hoa anh là gay mà là đồ dùng rùi hoh
còn kiêm tra thì cần gì hôm nào luôn cho nó nóng luv luv luv
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyTue Aug 05, 2008 8:34 pm

HOHOHOHOHO!!! CHị Hiền với chị Bey hứng khởi quá nhỉ. Hay để em nhường lại fần cm cho 2 chị nhé. hoh hoh
Còn chị Bey, cm = cách ấy ấy là cách j`? Chị nói rõ ra để anh Tom còn hiểu ko anh í lại ko hiểu thì chết. hoh
Còn chị Hiền thì chúc mừng nhá, vào luôn lớp luyện thi TOEFL. Mẹ em cũng đang giục đi học típ CT4. Thế chị Tú học CT4 gi`? Thầy nào dạy?
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyTue Aug 05, 2008 11:40 pm

troi oi chi co' hoc Ct4 dau. huh Chi. hoc nghe noi' thoi. Lop SPK1-16. sa Hoc toan voi nguoi` hon tuoi? Ngan' chet' huh . hinh` nhu co' moi 1 dua' bang tuoi` minh` woa con` lai la` lon hon het cry KO hieu co' ban nao` dep zai ko nhi? tmd Thay` thi` ko biet ai se~ day. luon. Hi vong la` 1 thay` vua` dep zai lai vua` vui tinh. luv Amen woa
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyWed Aug 06, 2008 2:02 am

Ktra TOm y' ha? hoh lam` minh` nho*' ra rang` luc' truoc chung' ta chua Ktra Lucas dc. huh Ro rang` hom do' Lucas bao? den lop cho cac ban nu*~ ktra the^' ma` cu*' la^p' lu*ng? sa De^n' jo*` van~ chua xac' dinh. dc jo*i' tinh' cua? Lucas day kill . Con` tom thoi thi` chung' ta nen tha cho ban y' tmd . Dang` nao` thi` tom cung~ luong~ tinh' roi` ktra lam` ji` ko can` thiet dau. sa Theo tu' thi` bay jo` chung' ta nen ktra Lucas thi` dung' hon. vaga trog 3 dua' Andy, TOm , Lucas thi` Lucas it' bi. mo^? xe? nhat'. way Moi nguoi` chi bao? Lucas la` head bear va` tiger puma thoi. cry Con` Andy va` TOm nhin` kia` nguoi` gay` nhom nhom suot' ngay` bi. mo^? xe? the kia` thi` can? than ko 2 ban y' dot. tu? thi` khon' kill . cry ca? lu~ an han ca? doi` sa . Lucas trong ho^? bao' the kia chac ko sao dau. Mo^? xe? di
HEhe Lucas dung` tuc' tu' nhe' do*n jan? la` vi` tu*. nhien hnay tu' nho*' ra chuyen. luv do' thoi voi' ca? Lucas it' bi. ban` tan' wa'. Thoi chiu. kho' cho cac `ban. vui ve?ti' woa
TOm a`. tu' cuu' tom roi` nhe'. hoh Bi. ktra chac kinh khug? lam nhi? cry hnay coi nhu* tu' chuo^c. lo^i~ ve^` vu. dua` dai lan` truoc' cry va` cam? o*n lo*i` khuye^n cha^n thanh` cua? woa tom.
Ai muon' xa? xi` tret' hay muon' xin lo*i` khuyen thi` den' gap. Mr TOm nhe' hieu nghiem lam bux

Con` bay jo*`cau hoi? cua? tu' dat ra la` Lucas la` girl or boy?????????????? hoh
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyWed Aug 06, 2008 2:08 am

Oạch. Chị làm em mừng hụt. Chán! huh huh
Học với người hơn tuổi đâu có sao. Em học lớp CT3 nài cũng với toàn các chị lớn mà. luv Mà đúng là Tú Bà, chỉ toàn soi giai. Nếu soi dc thằng nào jai tân báo cho em nhé!!! (mà fải giàu 1 tí, trẻ nữa, chứ đừng già như ông cụ) kek kek
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyWed Aug 06, 2008 3:35 am

huhu cả nhà ui! Hôm nay đc nghỉ => đi xem phim Wanted ở mega
đi mua vé gặp cái ông bán vé như dở hơi, đã nói rõ rang` ( xin trích dẫn) ;' cho cháu 5 vé xem Wanted '
ông nói rất chi ko chấp nhận đc cháu ơi phim đó dưới 15 ko đc xem đâu hay xem hoạt hình đi cháu ux
sau một hời giải thích ko ăn thua mới nhớ ra là có mang áo đồng phục đến lúc này ông mói bán cho hoh
mà khó khăn thế nhưng có đc đáp lại gì đâu, phim thì hay thiệt nhưng mà đc cái ngồi trên, ngồi cạnh đều là các đôi. Ngồi cạnh chị ngồi vào lòng anh và kiss. Ngồi dưới thì anh quàng vai nàng và kiss. chuyện cứ thế tiếp diễn từ đầu đến cuối phim tmd
làm tớ vs thằng bạn ngồi cạnh ngượng ko thể tả tmd tmd tmd
Phim thì hành động mà chẳng tập trung xem đc sa
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyThu Aug 07, 2008 1:30 am

Troi` HIen` nai to* wa' huh . Co' god lam` chong` roi` ma` con` nguong khi thay' nguoi` ta kiss nhau. hoh that ko hieu noi way ? Suot' ngay` day? god xuong giuong `ma ` kill sao co' the? nhu the. ux
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyThu Aug 07, 2008 7:22 am

Chị Hiền ngượng vì lúc đó đang tưởng tượng ra cảnh mình và GOD kiss nhau đó. tmd Mà sao chuyện giường chiếu người ta mà chị Tú biết rõ thế? Đáng nghi quá. bux Bà nài thiệt nham hiểm. Y hệt con Tom. hoh
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyThu Aug 07, 2008 9:25 pm

OI doi` co' ji` dau ma` ko biet'. tmd Ai o*? trong lop' ma` cha? biet'. vaga CO' moi~ em la` ko biet thoi. kill haha'. Hoc tro` lam` su fu that vong wa' do'
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyFri Aug 08, 2008 4:17 am

Học trò bít. Nhg mà fải có cái vỏ bọc ngoan ngoãn 1 tí chứ. tmd Ai như sư fụ? Nói toạc ra mất cả vui. ux Với lại mặc dù có biết thì cũng fải giữ thể diện cho bố chứ. Con với cái ai lại nói thế làm bố Andy xấu hổ. ux Đúng là bố nào con nấy. hoh hoh
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySat Aug 09, 2008 2:16 am

Chuyện này sao lại liên quan đến anh " nham hiểm như Tom" ...Ủa anh m` mà nham hiểm hả cry ...cả 1 bụng thật thà thía này tmd
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySat Aug 09, 2008 3:25 am

Giu* the? dien ji` ux . Andy von' da~ hao' sac dieu` nay` ai cha? biet'. bux Het cu*a em nay` den' em khac ma kek `. COn cai' co' wan tam ji` dau kill , suot' ngay` de? bo* vo* lac. long~ nen con cai' moi' lam` TU' ba` do' chu*' huh
TOm ma` mot. bung. that. tha` a? hoh co' ma`
be^n ngoai` tho*n tho*t' noi' cuoi` kill
Be^n trong nham hiem? 1 bo^` dao ga(m kek
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySat Aug 09, 2008 9:46 am

Công nhận với Tú bà là anh Tom bụng 1 bồ dao găm thật. ux Rất là nham hiểm, cực kỳ nham hiểm luôn. ux Cẩn thận ko bị con tôm này lừa tiền là chết. Mà nhỡ lừa cả tình thì seo nhỉ????????????? huh huh huh Đáng sợ!!!!
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySun Aug 10, 2008 7:21 am

vao` xem clip lop minh` hom cuoi di.Dg` lyk nay`. Sorry vi` su cham tre^~ 

http://clip.vn/watch/asc/WZ26,vn

http://clip.vn/watch/asc/WZOg,vn

http://clip.vn/watch/safzxvc/WZ2x,vn
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySun Aug 10, 2008 7:52 am

mọi ng` cứ thế nào nhưng vs tớ
oppa Trường là hiền lành dễ thương nhất luv luv
chỉ kém có em linkin'park thui hoh hoh
nè nè con Hoa kia này xỉa xói chị thế àh kill chị mà gặp đc thì chị kill ....
secret

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySun Aug 10, 2008 7:59 am

clip hay
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySun Aug 10, 2008 8:43 am

Khiep. Gi ma` zu zan` thia'??? Chi. Hien la sat' qua' ha`. huh Ma` noi' the' thui chu' Andy ko xung' voi' chi. Hien`. Chi? co' em xung thui. Hehe!!! luv
Con` em chi? treu anh Tom the' thui chu' van~ coi anh la` trai tan xin 100%. HOHOHO!!! hoh
Beyoncé
Admin
Beyoncé

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptySun Aug 10, 2008 10:34 am

Chị Tú quay clip hay thế, toàn nhè đúg lúc mặt e ngu ngu ux
Ấy nhưng mà thanks chị Tú nhiều lắm, thỉnh thoảng xem lại thấy lớp mình vui vui luv
http://ct3-1.forumvi.com
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 EmptyMon Aug 11, 2008 5:02 am

chưa xem nhưng mà mong là ko có cái mặt đần của mình ám vào =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 3 Empty

cam nhan cua moi nguoi ve ct3
Trang 3 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next