CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]

Welcome To CT3-1 Forum

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cam nhan cua moi nguoi ve ct3

Go down 
Lucas
Florcia
trang.panda
hien_93
Beyoncé
mochubby
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Florcia

Florcia

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyMon Aug 25, 2008 9:48 am

ngay` dau` di hoc gap lai lu~ ban thay bon no' van the', cha? thay doi j`.
Cai' thoi` khoa' bieu that kinh khung. Giao vien thi` doi 1 loat, ba` chu? nhiem cung~ moi toanh. huh
Cai' lich hoc thiet la` buon` cuoi`. Hoc co' 1 tuan`, rui` 1 tuan` sau lai tap khai jang?. Ngay` 2,3/9 lai dc nghi?, mung` 5 khai jang va` hom sau lai fai di hoc mac du` do' la` ngay` thu' 7. huh huh Chang? cho hs nghi j` het'. Chan' qua'!!!!
Hom nay gap toan` cac' giao' vien moi'. May' ba` nay` day chan' qua', ngoai hinh` thi` way muon' xiu?. Lai lun` nua~ chu'.
Ba` chu? nhiem bat di hoc fai so* vin dang` hoang`, ngay` nao` ba` cung~ di qua lop' kiem tra. Troi` thi` nog' ma` cai' bo dong` fuc thi` chang? de~ chiu j` het'. huh Noi' chung la` ngay` dau` di hoc thay' cha co' hung' hoc hanh` j` ca?, chi? muon' choi thoi. Chan' cai' than hs qua'......... huh
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyTue Aug 26, 2008 7:13 am

Các bạn thân mến ! Hãy bỏ ra vài giây để đọc tin nhắn này ! Đọc xong tin này cũng mất vài giây rồi ! Xin cảm ơn các bạn !

hoh hoh hoh hoh hoh hoh hoh
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyTue Aug 26, 2008 7:23 am

vao` di trang ne` cung hay lem' ne`
ko phai dua` dau
http://docs.google.com/Present?docid=dgmdpp5r_22c2x222gw&skipauth=true
nha!!!!!!!!!!!!! luv luv luv
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyFri Aug 29, 2008 8:59 am

Nho*' Ct3 wa'. Tuan` nay` troi lau the' nhi?? mai~ van` ko het' tuan`. tuan` sau chac' moi nguoi` fai? dc nghi? ngay` mung` 1 va` 2-9. the' co' ranh? roi~ ko. Neu'the' thi` Ct3 gap nhau di. OK?? please. chac' chi? ngay` mung`1 thoi mung` 2 co' God va` Alex ban roi`. NAn? wa'. God di da' bong' ha? Dung` co' de^? lo^~ nhe'. Nhin` god the' kia thi` .... hay la` de? con di da' hoc cho pa a? Hoac la` pa chi? can` ra ngoai` mua vai` vien do^ ping thoi cung~ dc, dam? bao? hom do' do^i. God se~ thang'. Oi noi' dua` do' chuc' God da' tot' nhe'. Co' len . Go go go . the' co' ai di choi ko the'?? co' ji` nhan tin cho nhau nhe'
Beyoncé
Admin
Beyoncé

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyFri Aug 29, 2008 9:12 am

Hay là 2/9 nhở =)) Hôm đấy em nghỉ chứ 01/09 em vẫn phải học :(
http://ct3-1.forumvi.com
trang.panda

trang.panda

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyFri Aug 29, 2008 9:55 am

0^j la^U 5' r` k0 va0 4rum. :"> tmd
K0n Tu' cu*' zuk. t0an' l0aN. ca? le^n. ux
Ku*" faj? tu*` tu*` chu*" sa
Cac' ty add s0^" m0*J" 0f t' naz 01694743703
Ke0? laj ba0? la` nt ch0 k0n Trag nhug ma` n0' k0 nt laj hoh
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyFri Aug 29, 2008 10:02 am

thoi di ko fai? da' deu? ba`. Luc' may` di Sing ve^` y' doi mai` ko thay' tung tik' j` cua? m`. nhan tin thi` ko nhan lai, onlione cung~ Ko, cha? lien lac ji` voi' ban be` ca?. LAm` tao lo oi la` lo. Cu' tuong? may` gap chuyen ji` xay? ra thi` bo? xu*`chu*'. Tao mat' 1 dua' ban.. MA` tao toan` nghi~ m gap nhung~ chuyen khung? khiep' ma` tao doc tren bao' moi' chet' chu',te^. nan bay jo*` nhieu` kinh khung? So*. wa' nhung ma` may` ko sao la` tot roi. kho^? suot' ngay` uong' sua~ fristy va` co' gai' ha` Lan 123 va` 456 nen no' nhu the. De? cho tri' tuong? bo*? bay xa ma`. Thong cam? nhe' Alex yeu wai'
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyFri Aug 29, 2008 10:10 pm

Chan' qua'.Mug` 1 em di tap khai jang rui`, ko di vs lop' dc dau. Mug` 2 em ranh?. Mug` 3 fai di buon ban' truyen cho khach', mug` 4 tap khai jang lan cuoi', mug` 5 khai jang?. Noi' chug la` em cug~ ban nhieu`. Nhg se co sap xep thoi zan de di voi lop' nhe'. Thog cam cho em, dao nay` dag mau' lam` an. hoh hoh luv
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySat Aug 30, 2008 3:38 am

dao nay` benh. tat' qua' ko sao onl dc... 2/9 nam nay chac nam` nha` va` xem tivi cry
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySat Aug 30, 2008 5:48 am

cuoi' cung~ cung~ dc nghi? thoai? mai' wa', suong' chet' len dc. tuan` nay` dai` oi la` dai`. Tu' biet' het' cac' thay` co' jao roi` tru` ba `day. su*? hom do' ba` y' nghi? nen dc choi , suong' fet. Nam nay thay toan` cac' ong ba` bua. nhan, noi' ra ko the^? tuong? tuong dc, nhat' la` ong thay` day. hoa' y', lap di. wai' thai, ko chiu noi, ko con` tu*` ngu*~ nao` co' the dien ta? Rat' chi la` buc' xuc nhung ma` thoi. cuo' cung` cung~ dc nghi? gan` 1tuan` sao ko cho nghi? ca? tuan` di nhi?? Nghi? not' thu' 7 co' fai? tot' ko dung' hom co' ong hoa' day ma` 2 tiet' moi chet' chu. Chan' wa'. Nam nay khai jang? fai? mac ao' dai` a`bung` thoi, o nha` choi cho suong' . Chan' chet' lai con` nong' nua~ chu'. YEu cac' tinh` yeu lam'. Chut. chut.
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 12:50 am

mọi người bàn bạc đi rui` quyết định
cả tuần sau em nghỉ thừ 1/9 đến 4/9 là rỗi còn 5/9 phải đến trường khai giảng 4 tiếng lận ma` lại phải mặc áo dài như năm ngoái nữa cry cry cry
nên chắc hôm 4/9 ko đc đâu nhỉ, hôm đấy Hiền phải đi làm tóc vs con bạn
thui để moịi ng` quyết định ma` hôm 5/9 ai rảnh thì wa trường tớ nha có tiết mục sexing của anh chị lớp 12 hay lém và nhảy so hot của wondergirl đó ( tớ nhảy phụ trong so hot ne` hoh hoh hoh )
Nhớ mọi ng` nhìu lém ( chẳng hỉu sao hôm nay nhớ mọi ng` thế)
luv luv luv luv
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 2:08 am

hien` nhay? sexy a? woa hom do' chi. tu' fai? den' de? kiem? dinh chat' luong vay. Co' ve? hap' dan~ ghe. Chac' God cug~ den' nhi? co^' len nhay? cho dep. em nhe' . EM ma` nhay? ko ra j` la` mat' mat. chi lam' do'. co' len. Go go go em nhe'. YEu em lam. luv

hay la` chieu` 5/9 ko ai ban thi` di choi voi' nhau vay, chac' luc' do' la` hop li' thoi woa
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 4:03 am

nhảy so hot đâu phải sexing kill kill kill
xem lại đe, bài đó nhảy bình thường mà (bọn em sẽ kết hợp vs don'don của suju nữa đừng hiểu lầm , em mà nhảy sexing thì bị bà tổmg phụ trách giết ngay ) chỉ có mấy anh chị 12 nhảy sexing thui
kill kill kill
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 8:07 am

OOO!!! Chi Hien` nhay? sexy thiet a`? luv Fai den' xem kiem tra do^. HOT moi' dc. hoh
Neu' ko fai nhay sexy thi` chac nhay? cai' khac' cug~ HOT lem' day! Tiec' la` minh` chac' ko di xem dc. Thoi, su fu di thi` quay film ve` cho de xem nhe'!!! kek kek Chac' GOD la` bien^ dao. mua' dug' hok??? woa Neu' the' thi` thiet la` "Doi^ lu*a' xu*ng' doi^". tmd Kieu? nay` thi` ba` Lex bi da' thiet rui`Kho than!!! huh
A` ma` em chuc' chi Hie`n bieu dien~ thanh` cong^ nhe'. Nhay? cag` mau' thi` cag` sexy!!!! luv luv Muon' xem qua' ma` ko dc. woa
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 8:16 am

Chết thật....mình phải bỏ khai giảng t mình sang đó chút bảo kê các em chân dài mới đc kek ...Nhưng mà t mình cũng có X show thì phải luv ....biết bỏ bên nào bây giờ cry ....Hiền ơi lớp 12 trường em nhiều ...ực ực..."tuyển" ko ? woa ... Để anh còn chọn....mấy em trường anh nhìn hoài chán mắt quá vaga
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 10:36 pm

WOW!!! kek That. ko ngo`. Anh Tom co' mau' "ze^" ghe ha'!!! hoh Minh` fai quay sag mo truong` dao` tao cac' trai tan^ mat^' day. moi' dc. kek Ma` may' co chan dai` toan` la` nguoi` nha` cai' bag cua em voi su fu Tu' day'. luv Anh ma` dung. vao` hang` nha` em a', thi` ca bag fai' ra dap. chet' do'. hoh hoh Neu' muon' ngam' thi` fai bo tien`nhaz'. Dung` co' tuong bo?. kill
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 10:41 pm

hien` la` tam diem? cua? moi nguoi` roi do', chi. tu' cung~ to`` mo` ko biet' em Hien nhay? nhu the' nao??? woa ko hieu??? to` mo` wa' ?????????HIen` a? co' len nhe', ko dc lam` mat' mat. ch dau, uong? cong chi day do^~bao nam wa. nhay? dep vao` ca^u dc nhieu` khach' cang `tot

Hoa a? Yen tam di neu' su fu ma` den thi` se~ way canh? hien` nhay?ko xot' 1 chi tiet' con? con nao dau. yen tam. hehe hao' huc' mong cho*`. Nhung ma` HOa nen hoc hoi? Hien` di la` vua` roi.. co' len nhe' e

Kia` God ko biet' ju*~ vo. ah`?? Ai lai. de? cho vo*. minh` nhay? nhot' the' kia co* chu'?? Can? than ko mat' vo*. nhu choi do'. God a? Co' len dung` de? mat' vo nhe'. Ko cho no' nhay? nua~ la` dc ma` fai? ko??
( hoi vo^ li', tren thi` bao? Hien` nhay? het' suc', cang` dep cang `tot' de? ca^u khach', duoi' thi` bao? God ngan ko cho Hien` di nhay?? the' la` the' nao nhi? cha? hieu? j` ca?? Sao ngu the'?? Moi nguoi` jai> thik'; cho tu' voi'. 1 ben la` bo' con, 1 ben la` moi' wan he lam` an sao jo*`???) bo' tay.com)
Tom a? lam` bao? ke tu` bao jo*` the?? Sao jo*` tu' mo'i dc biet' nhi?? la. ghe. tro^ng TOm ngoan hien` the' kia ma` di lam` bao? ke co' chet' ko co* chu*'. Thoi thi` co' len nhe' lam` cho tot' vao`, hay la` sang lam` bao? ke^ cho girl Ct3 vay. Dc ko??

thoi moi nguo`i co' len nhe' . Tu' cung~ fai? co' day. NAm hoc nay` fai? co' nhieu` lam`. Nhung dung` co' wa' thanh` wa' co' do'. CO' vua thoi nhe'
Tuan` dau` tien da~ bi. Ktra hanh` chinh' den' 2 lan` roi. may ma` minh` giau' dc DTDD ko chet' mat. yeu moi nguoi` lam'
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptySun Aug 31, 2008 11:03 pm

Su fu nho' mag nhiu` may' quay di de quay dc nhieu` goc' 1 luc' nhaz' woa (nhin` cho ki~) luv Ma` su fu quay xog cho de tu xem dc roi` thi` de moi' bat' chuoc' dc chu'. ux Ma` viec hoc hoi? thi`.......... sa em se~ vac' sak vo? den' nha` GOD's bx hoc tap dag` hoang`. tmd
Ma` God can` j` fai ju~ vo. bux Ko co' vo nhay nhot' thi` GOD lay' tien` dau ra ma` xai`. ux thiet. la` kho than chi Hien`, a` nham` Mrs.God chu'. hoh hoh Ma` cau khach chac' cug~ dc kha' kha' ha chi Hien`. kek Gioi' thieu vai` khach cho "Green Hotel" cua em va` chi Tu' nhe'z. woa woa Neu' dc the' thi` em va` su fu se~ thu nhap dc nhieu` hon do'. kek luv hoh
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyMon Sep 01, 2008 3:46 am

to tu' : đã bảo ko phải sexing rùi mà, còn gì mà đến xem ah' ok thui sẵn sàng mời nhưng cấm nhận là biết em tmd tmd tmd
to hoa : vớ vẩn vừa thui nha , hôm 5/9 khai giảng xong chị wa trường em thăm cô chị đó chị mà gặp đc thì ....... ( đừng nghĩ ) kill kill kill
to anh tom: trường em lớp 12 bằng tuổi anh áh , nhìu chj xinh nhưng em wen ít lém chỉ wen 5,6 chị thui hay chuyển sang cưa nai đi em giới thiệu bạn em cho, nó vừa bj đá xong đang cần ng` an ủi
chi phí thì tmd tmd tmd
to mọi ng` : cấm gọi tớ là vợ god hay Mrs,God nữa gọi nữa tớ giết đó bux bux bux
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyTue Sep 02, 2008 9:43 am

Trui` ui miss Hien` ju*~ ja' cao qua'. sa Voi' ca? chi Hien` nhay? thi` kieu? j` cug~ sexy oy`. luv Ko thay doi? dc dau. hoh
A` ma` chi tham co^ nao`? Em hoc lop' 8A15, chi Bey hoc. 9A2. Hom trc' di tap. khai jang? gap chi. Bey, trong xinh hon hoi` trc'. woa Hinh` nhu moi' sua sag lai. toc' tai. luv Ma` chi tim` em thi` dug` giet' nhaz', huh keo? fai? vao` tu` ngoi` boc' lich. thi` kho?. hoh Ma` vao` tu` la` ko dc gap GOD thuong` xuyen dau nhaz'!!! kek
Tu` gio` se~ ko ai goi. la` vo. GOD hay Mrs.God nua~ dau. Chi? goi. la` GOD's bx thoai!!!! hoh hoh Hoac goi la` second "Brandgelina" nhi???? woa Moi. nguoi` gop' y' naz'. hoh
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyWed Sep 03, 2008 3:16 am

Hoa ah`, bi giờ ko gặp chị em tha hồ ma nói gì thì nói ( cái gì mà God'bx)
hôm 5/9 thì .......... kill kill kill
chị về thăm thầy Hiệp ( hình như bi giờ làm hiệu trưởng đúng ko ) cô Thanh nè, cô cải nè,cô Quế nè.... yên tâm là đủ thời gian thăm em hohohoh hoh hoh hoh
bee xinh lém ah`, hôm đó phải xem mới đc, mà cảm ơn hoa cho chị biết lớp em để ko phải tìm kek kek kek kek
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyWed Sep 03, 2008 5:36 am

Binh` tinh~ nao` em. Lam`j` ma` buc' xuc, tuc' toi the'. Ha. hoa. di em. De? chi lay' nc' cho em uong' nhe'. Hehe

Hoa ah` lam` j` dE? cho Hien tuc' toi the'. Dao nay` em co' dua` hoi wa' thi` fai? CHI? can` dua` vua` vua` nhu* chi. thoi la` dc ma`. em cpn` fai? hoc hoi? chi. nhieu`( oi ve^nh wa' troi`)

Ah` moi nguoi` co' fai? viet' bai`" Ha` Noi trg trai' tim e" ko? ghet' the'. Lan` trc' viet' roi` ma` lan` nay` cung~ fai? viet' a? HAnh` hoc sinh wa'. Do*i` hoc sinh chung' ta nhu* o^? banh' mi` y' nhi???
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyWed Sep 03, 2008 9:58 am

Do' la` dua` vua` vua` ma`. Chi fai hoi? bon. ban. moi' biet' em dua` za~ man la` nhu the' nao`. hoh Em ma` treu thi` chi? co' hie^m? thoai. hoh Nhg ma` vi` miss Hien` la` ba` chi tot' nen em se~ ko treu nua~. woa Ko treu nua~ ko co' nghia~ la` em se~ thay doi suy nghi~ ve` chuyen jua~ ..... and ..... kek
Con` doan viet' "HN trg trai' tim em" la` cai' j` zay??? sa Nghe chuoi' we'. hoh Em ko thay' truong` noi' fai viet' hay j` ca?.
to Su* fu. : Doi` hs nhu o^? banh' mi` de cho thien^ ha. no' ga(m. moi' dug'. hoh Ma` noi' the' thay' doi` minh` kho^? thiet. a`. Suot' ngay` hoc voi' hanh`.huh Hoc them tui' bui. ma` van~ ngu. huh huh Dug' la` so' con de^!!!!!! huh huh
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyWed Sep 03, 2008 9:26 pm

em viết bài đó từ lâu rùi
chém đe, dễ mà
cẩn thận đó HOA đừng tưởng chị ko gặp đc em, chị muốn là gặp đc thui
hôm thứ 2 em đi tập khai giảng về lúc 9h30 đúng ko, mặc đồng phục ,đi cùng một em gái nữa
chị đã coi như ko thấy rùi mà còn ux ux ux ux
hoh hoh hoh
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 EmptyWed Sep 03, 2008 11:28 pm

The' ma` chi ko goi. em de? tan^? luon ma` lai de den' ngay` "Toan` nc' di hoc." a` ux Doi` minh` kho? rui`. Ba` nay` ma` oanh' thi` chac' minh` thanh` gai' than^ tan` ma dai. oy`. huh huh Dau kho than^ toi^!! huh
Ma` em co' di tap khai jang hom thu 2 that, co' di voi' 1 dua' con gai' nua~ (tat' nhien ko the la` con trai tmd ), nhg ve` luc' 9h30 thi` ko chac'. sa Chi thay' em dag di trong truong` hay di ngoai` duong`??? Ba` nay` hiem? that. ux
Ma` ca nha` vao` ung? ho. ss Bey nhaz' -->> http://usherworld.omgforum.net luv
Cong nhan ba` ne` ham mo Usher thiet. a`.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 5 Empty

cam nhan cua moi nguoi ve ct3
Trang 5 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next