CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CT3-1 SC 2008 [Cleverlearn HN]

Welcome To CT3-1 Forum

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cam nhan cua moi nguoi ve ct3

Go down 
Lucas
Florcia
trang.panda
hien_93
Beyoncé
mochubby
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
Tác giảThông điệp
hien_93

hien_93

cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyThu Sep 04, 2008 9:15 pm

ức wa' ux ux ux ux
đấu tranh vs bà tổng phụ trách mãi mới đc biểu diễn thế mà đến giờ tự dưng thằng cha Lê Hiếu đến nó hát liền một lúc 2 bài ức cả chế thế là 3 tiết mục nhảy rút xuống 1 , huh
tập trong suốt 1 tháng trời để đc biểu diễn trong 3 phút mà cũng ko đc cry cry cry
nè Hoa em có học lớp 8A15 thiết ko đó??? chị đến trường mà tìm em hoài có thấy đâu, thầy Hiệp hình như già đi nhìu so vs năm ngoái thì phải ???? tmd tmd
nói thế thui nhưng thực ra chị tìm em có một chút thui ah` chị phải thăm nhìu cô lém còn phải đi chơi vs bọn bạn cũ nữa chứ tmd tmd tmd
sao tự dưng hôm nay nhớ mọi ng` thế nhỉ
giá mà hôm nay lớp mình gặp nhau nhỉ
MISS U SO MUCH MUCH luv luv luv luv
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyThu Sep 04, 2008 10:03 pm

moi nguoi` hnay,co' nguoi` nao` bung`khai jang? nhu* tu' ko??? Chac' ko roi`. oi minh` that. la` luoi`

The' hnay Hien` ko dc bieu? dien~ a? Tiec' the' nhi? May ma` tu' ko den' neu' ko mat' cong. Nhung chac' la` trong nam se~ dc bieu? dien~ dung' ko . Nho*' way fim cho ca? nha` xem nhe'> Mong doi lam' day

OI mai lai di hoc roi`, chiu su tra tan' cua? O^ng hoa' dong` bong' . Xac' dinh di. nan ? ghe

Ah` we^n ko hieu? 2-9 vua roi`, God di da' bong' the' nao`, co' de? bi. thung? luoi' ko?chac' ko dau. Sao God ko thong bao' cho moi nguoi` biet' nhi?
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyThu Sep 04, 2008 10:14 pm

Nghe chi Hien` ke hom nay khai giang chi lam` toc' xoan, mac ao' dai`...v...v.... noi' cchung la` rat' xinh. luv the' ma` chi Hien` tu nhan la` chi xau'. Kho' tin.
Hom nay luk chuan bi ve` gap chi Bey. Chi bey Dag doi nguoi` den' don' .Chi ru? em o lai cho` chi, nhg em fai ve` mat' oy`. sa Chi bey toi nghiep wa'!!!! huh
Nhg ngoai` dip. nay` thi` chang gap 2 chi nhieu` nua~. Khoi' 8 ko hoc cug` khoi' 9 nua nen ko dc gap chi Bey. huh Chna' wa'!!!
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptySun Sep 07, 2008 3:54 am

Bạn nói yêu Mưa nhưng khi trời Mưa bạn lại mở dù ! Bạn nói yêu Nắng nhưng khi trời Nắng bạn lại ẩn vào bóng râm !! Bạn nói yêu Gió nhưng bạn luôn đóng cửa khi Gió thổi !!! Và đó là lí do vì sao tôi sợ khi bạn nói yêu tôi..!
hay ko, nua ne`
Gái 8 tuổi như thể dục dụng cụ: chẳng thằng con trai nào để í tới. 18 tuổi như bóng đá: 22 thằng hùng hục tranh nhau 1 quả bóng. 28 tuổi như bóng rổ: tỉ lệ tranh bóng đã giảm xuống với 10 nguời 1 bóng. 38 tuổi như bóng bàn: khi quả bóng bay đến, bạn cố hất nó sang bên đối phương. 48 tuổi như bóng chày: bạn cố đánh quả bóng đi càng xa càng tốt. Over 48, một câu trả lời đơn giản là Bi-da: mục tiêu lớn nhất là cho "xuống lỗ"
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptySun Sep 07, 2008 9:25 am

Troi` oi!! Sao lai ha. thap' vi. the' cua? con gai' xuong' the' a??? ko cong =. Gru`. mat' het' ca? gtri. roi`. Sao Hien lai post nhung~ bai kieu nay`, doc thuong tam lam' lam'... Nhu kieu? minh` tuong? tuong. ra canh? minh` 48 tuoi? ma` chua co' chong` thi` oi thoi roi`, xac' dinh di, chet' ja` oi` ( xuong' lo^~ ko cam long` dau)
Dao. nay` 4rum hoat dong co' ve? ue? oai? nhi?? Moi nguoi` chac' ai cung~ ban toi' mat' toi' mui~.

Sap' trung thu roi`, vui wa'. Nam nay trung thu vao` chu? nhat tha ho` ma` choi nhe'. Suong'. The' da~ co' ke' hoach j` chua??? ha? moi nguoi`. Chac' ai cung~ ban het' roi` ko can` hoi? ( oi sao minh` tu` nay~ den' h toan` roi vao` tinh` trang tu*. hoi? tu*. tra? loi` the' nay`. Dien mat' thoi)
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyMon Sep 08, 2008 10:27 pm

aha. Hnay sinh nhat cua? God dugn' ko nhi?? THe' la` God da~ 16 roi do'. Chuc' mung` nhe' sinh nhat nhe'. Chuc' God an ngoan chong' lon', hoc tap tot ne, lao dong tot', ju~ jin` ve sjnh that tot. Noi' chung la` thuc hien tot 5 dieu`Minh rau day
CHuc' God la` 1 nguoi` cha tot', fai? wa. tam de' con cai' hon,
Chuc' God la` 1 nguoi` chong` tot' , fai? doi' xu? voi' Hien` tu? te' hon nua~ sao cho dung` de? bi. day? xuong' giuong` hang` dem la` dc
Chuc' God lon hon, suy nghi~ chin' chan' hon, bo? tinh' tre? con va` tu. ai' va(t. biet' luon lang' nghe va` thau' hieu?
Dieu` cuoi' cung` rat' wan trong la` mong God luon nho' den ban be`, ko dc wen CT3 dau nhe'
Chuc' God co' 1 ngay` sinh nhat that la` vui ve, va` dang' nho*'
Con` wa` a?? KHi nao` gap thi` tinh' sau nhe'

Ct3-1 luon luon yeu God, con gai' luon yeu papa
Florcia

Florcia

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyTue Sep 09, 2008 9:57 pm

Lau qua' moi' len viet' dc 1 bai`. sa Dao nay` moi' di hoc ma` bai` da ngap dau`, cha co' thoi zan len 4rum lop' nua~. huh Chi? thay' moi su* fu. la` ha(ng hai' viet' lak thoi! hoh
Ma` hoc met. qua', toan` thuc' den' 1h dem^ a`. sa Met. moi? ra~ roi` chan tay. Ma` thoi, co' len vay!!! huh
forsaken

forsaken

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyWed Sep 10, 2008 2:37 am

4rum đang trong tình trạng ế ẩm sa ...chắc cũng phải qui ẩn vài tháng thôi vaga bb mọi ng` cry
Beyoncé
Admin
Beyoncé

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyThu Sep 11, 2008 1:11 am

Mãi mới có thời gian vào forum cry
DẠo này Bee học nhiều quá, 1 tuần onl được có 2 lần cry
Nhớ mọi ng` quá cry cry cry

Bee đag định kiếm cái học bổg rồi quấn gói đi du học. Chán ko muốn ở đây nữa TT^TT
http://ct3-1.forumvi.com
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyThu Sep 11, 2008 8:43 am

em da~ noi' the' thi` chi. chiu. roi`, ko con` noi' j` dc nua~. Chi. chi ? co ' moi~ tai` nang la` viet' lak' thoi ma`, lam' mom` nua~ chu'. cha? con` j` de? noi' ca??
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyWed Sep 17, 2008 8:01 am

LẦn đầu tỏ tình thất bại

why?why?why?

đã biết phải quên nhưng sao vẫn cứ tỏ tình
đã biết ko đc nói nhưng sao ba từ đó vẫn phát ra
đã biết câu trả lời là không nhưng sao vấn cứ hi vọng
đã biết không đc khóc nhưng sao nước mắt vẫn cứ rơi
......
Tỏ tình làm gì mà giờ ngay cả làm bạn cũng ko đc ?
đã nghe anh Tom nói khuyên ko đc tỏ tình mà sao vẫn cứ ....

Tỏ tình làm chi mà giờ một mình ngồi trong phòng khóc, nghĩ về kỉ niệm....
cry cry cry
Cô đơn , một mình , ............. mọi người đang ở đâu ??????
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyWed Sep 17, 2008 9:49 am

Da^y moi. nguoi` da^y, van~ luon o*? be^n em ma`,cha? wa dao. nay` ho*i ba^n. 1 ti' ...

Hien` a`, mac. du` chi. ko hieu? nhieu` lam' ve` nhung~ dieu` em post nhung ma` chi. thay' that. kham fuc em, kham phuc nhieu`lam. Kham Fuc vi` em da~ dung~ cam? noi' ra nhung~ dieu` minh` muon' noi', kham fuc vi` em da~ co' the? noi' nhung~ dieu` ma` ban? than va`li' tri' ko cho fep' de? noi'. NEu' la` chi. thi` chi. ko the^? lam` dc, khong the? noi' ra dc 3 chu~ do', don jan? la` vi` ban? than chi. ko cho fep' de? chi noi' ra. CHi. chi? biet' nhin` ma` ko lam` dc ji`, chi. chi? mong thoi` jan se~ la` fuong thuoc' hieu qua? de? chua~ lanh` vet' thuong va` hi vong 1 luc' nao` do' vet' thuong se~ bien' mat'. NOi' chung rieng ve` chuyen nay` chi. la` 1 nguoi` rat' nhat' gan, chi? biet' tron' tranh' va` that' vong. NHieu` khi chi. muon' noi' ra lam' nhung ma` ko noi' dc. Roi` co* hoi. qua di, chi. ngoi` tiec ' nuoi', trach' moc' ban? than sao ko dung~ cam? noi' len nhung~ j` minh` muon'. Chi. thay' that chan' ban? than minh`, chi? biet' cho*` doi. Em a? Em nen lay' lam` tu*. hao` khi minh` dung~ cam? noi' ra dc nhung~ dieu` ma` ban? than ko cho fep' noi'. vi` em da~ vuot qua chinh' em. EM qua? la` 1 nguoi` manh me~. Sau chuyen nay`, em cu*' khoc' di, khoc' that to vao, hay den' 1 noi nao` do' ma` het', a(n ngu? cho that da~. EM se~ cam? thay' thoai? mai' hon. SAu co*n mu*a troi` lai sang' ma`. minh` chac' fai? hoc. tap Hien` thoi mat'. Em ko fai? tiec', doi` con` o^i' thang`. KO dc thang` nay` thi` chuyen? sang thag` khac'. YEu em lam'. Hi vong em se~ tot' hon. DUng` hoi' han. lam` j` em a??? Em that dung~ cam?? CO* hoi chi? co' 1, ne^n biet' nam' ju*~ lay', ko luc' mat' di thi` con` tiec' hon do'... nHu* chi. y' hoi' han 2 nam nay roi`
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyFri Sep 19, 2008 7:31 am

chị ko hiểu em nói gì???
lúc đó em chỉ nghĩ rằng muốn về nhà , khóc rùi lên 4room nói vs mọi ng`, em chỉ muốn nhận đc lời khuyên, lời an ủi thậm chí trêu cũng đc, chỉ muốn nghe mọi ng` quan tâm ( vậy mà chỉ có chị tú dù lời an ủi của chị rất chất lượng nhưng số lượng bao giờ chẳng hơn chất lượng hoh hoh )
chị nói em ko nên hối hận nhưng bây giờ đừng nói là ng` yêu bây giờ bạn cũng ko còn cry cry
nhưng lúc đó em chỉ muốn làm những gì mình nghĩ, ko nên để lý trí át tình cảm của mình để rùi kết quả như thế nào cũng chịu ( chị có thể gọi em là bướng bỉnh hay là gì cũng đc hoh hoh )
nhưng có lẽ bi giờ em phải thay đổi thui nếu ko thì sẽ mất bạn nữa mất

chán wa'!!buồn cô đơn!! ra có bạn trai để dùng vào lúc nè đây.
CHÍNH THỨC TUYỂN NGƯỜI YÊU !!! AI QUÊN NG` HỢP VS EM GIỚI THIỆU NHA
luv luv luv luv luv
mochubby

mochubby

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptyFri Sep 19, 2008 8:00 am

chat' luong ko bang` so' luong a??? THi` chi da~ dai. dien cho moi nguoi` noi' roi con` j` nua~. Vao` 5 hoc roi` ai cung~ ba^n toi' mat' toi' mui~ nen ko co' thoi` jan chat chit hay vao` 4rum. Loi` an ui? cua? chi. cung~ la` cua? moi nguoi` ma`. Moi nguoi` chac' cung~ se~noi' nhu* chi. thoi. Phai? ko moi nguoi`???
Em noi' cung~ dung', thoi dc tuy` em vay. The' nao` cung~ dc chi, deu` ung? ho^. Moi~ nguoi` co' 1 cak' nghi~ khac' nhau, wan trong. la` lam` sao de^? Cho li' tri' va` tinh` cam? ca^n =, o^n? dinh. thoi ma`... Co' len em gai'. Yeu em lam'.
Con` ve muon' co' ban. zai y' a??? Chi. thay' cai' j` den' se~ den' thu' vi. ho*n va` bat' ngo*` ho*n la` dc gioi' thieu ban. zai ( nhu* mai mo^i' sap' dat. y', ghet' lam', tinh` co*` va` ba^t' ngo*` van~ to^t' ho*n ma`) EM cu' binh` tinh~, ghet' cua? nao` troi` cho cua? day^', ko nen nong' vo^i. keo?.... ( ko dam' noi' nua~)
hien_93

hien_93

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 EmptySat Sep 20, 2008 8:57 am

Tại sao chúng ta lại nhắm mắt khi ngủ, khi khóc, khi tưởng tượng và khi hôn nhau. Bởi vì những điều tốt đẹp nhất thế gian không thể nhìn thấy bằng mắt mà phải cảm nhận bằng con tim. Khi ban nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé! Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc….vui vẻ…..và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi thì sẽ có một vài người mỉm cười>.<
luv luv luv luv luv
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cam nhan cua moi nguoi ve ct3   cam nhan cua moi nguoi ve ct3 - Page 6 Empty

cam nhan cua moi nguoi ve ct3
Trang 6 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6